รบกวนช่วยแนะนำทีครับ b18c mt ฝาดำ เดิมสนิททั้งตัว ควรตีท่อขนาดเท่าไรดีครับ ตอนนี้ใส่...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Jikko Cutz, 24 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jikko Cutz

Jikko Cutz Guest

0
    0
    0
    รบกวนช่วยแนะนำทีครับ b18c mt ฝาดำ เดิมสนิททั้งตัว ควรตีท่อขนาดเท่าไรดีครับ

ตอนนี้ใส่ ท่อเส้นกลางทั้งเส้น2.5 พักกลางตรง2.2 พักปลายไส้จิกญี่ปุ่น 2.0 รู้สึกว่าต้นๆโล่งไปครับ

พอดีมีท่อชุดเก่า เส้นกลาง2.0 ทั้งเส้น พักกลาง2.2 พักปลายตรง2.0 งานไทย

ควรจะใส่ชุดไหนดีอ่าครับ แต่ปัจจุบันใส่ 2.5 ทั้งเส้น รู้สึกโล่งไปอ่าครับต้นๆ

ใครมีประสบการณ์เคยใช้งานอะไรยังไงบ้าง หรือ ควรใช้แบบไหนดี แนะนำทีครับ ณ ตอนนี้ยังไม่คิดทำเพิ่มครับ

ถ้าท่อลงตัว อยากจูนe85

รบกวนด้วยน่าครับ

2. Tora Kan

Tora Kan Guest

0
    0
    0
    2.2 พอครับถ้าเดิมๆ แต่ถ้าจะใช้ 2.5 หาเฮด 421 สักชฺดก็ดีนะครับ

3. Jikko Cutz

Jikko Cutz Guest

0
    0
    0
    2.5 ใส่อยู่ รู้สึกมันโล่งๆ แต่กลัวไปใส่ 2 แล้วมันจะอั้นไปอ่าครับ

4. Tora Kan

Tora Kan Guest

0
    0
    0
    จากประสบการณ์ที่เคยใช้ 18 ดำ 2.5 + เฮด วิ่งดีครับ

ลองใส่เฮด 421-4221ดูคับ แล้ว 2.2 ทั้งเส้นมีพักกลาง ปลาย2.5 หน้าจะเดินดีต้นไม่หายปลายไม่อั่น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้