เกลียด!! ศูนย์มิตซูบิชิ ปากซอยจรัญ 3 โครต

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Ea"RT"h, 3 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    เรื่องมีอยู่ว่า เพื่อนผม(ผู้หญิง) เป็นมือใหม่หัดขัด ได้ขับรถออกจากซอยบ้าน แต่ยังขับไม่เก่ง

แล้วไปเจอมอเตอร์ไซค์คันนึง ซึ่งคนขับเป็นช่างศูนย์ได้จอดกินก๊วยเตี๊ยวอยู่ แต่มันจอดแบบเกะกะ ทำให้เพื่อนผมขับรถออกจากซอยบ้านไม่ได้ เพื่อนผมก็เลยไปขอให้เข้าเลื่อนรถ แต่เค้าไม่เลื่อนให้และทำสีหน้าหงุดหงิด

มันบอกกับเพื่อนผมว่าที่เหลือตั้งเยอะแยะทำไมจะขับออกไปไม่ได้ แต่เพื่อนผมเพิ่งหัดขับเลยไม่เก่ง ยังกะไม่ถูก เลยต้องขอให้เลื่อน

ไม่รู้ว่ามันขี้เกลียดหรือจะกวนตีนก็ไม่รู้ มันไม่เลื่อนรถให้สักที

เพื่อนผมเลยหงุดหงิดจะด่ามันออกไป แ

แต่รู้ไหมครับว่ามันพูดกลับมาว่าอย่างไร มันท้าเพื่อนผมต่อยครับ (ผู้หญิงนะ) บอกว่าเรื่องมาก

เรื่องแค่นี้ต้องท้าผู้หญิงต่อยเลยหรอวะ

ขอระบายหน่อยนะครับ

KEANGSAK27 และ Mor ถูกใจสิ่งนี้
  2. NaWaa

NaWaa New Member Member

5,079
    85
    0
    เกลียดจิงๆพวกเก่งกะคนไม่มีทางสู้

แต่มันเกี่ยวไรกะศุนย์หว่า...

Mor ถูกใจสิ่งนี้
  3. teto

teto New Member Super Moderator VIP

77
    7
    0
    เหอๆไอ้พวก เก่งกะหมา ท้าผู้หญิงต่อย มันยังมีอยู่ในโลกนี้อีกหรือนี่
    ไปเรียก ขาใหญ่ จรัญฯ3 มาเคลียร์เลย
    หรือข้ามไปเรียก ขาโจ๋ จรัญฯ4 มาช่วยอีกแรง อิอิ

ปล.ทั้ง2ซอยที่ว่านี้คือ
    จรัญฯ3 ซอย สน.ท่าพระ
    จรัญฯ4 นี่บ้านเว็ปมาสเตอร์ (ไอ้เก่ง)

4. Ea"RT"h

7,434
    191
    0

มันเป็นช่างซ่อมบำรุงที่ศูนย์นี้

และเพื่อนรถก็ซื้อรถมาจากศูนย์นี้ แต่มันคงไม่รู้มั้ง

5. nicecar

nicecar New Member Member

468
    15
    0
    แจ้งผจก.ไปโลด อย่างน้อยก็ไม่โดนด่าฟรีครับ

6. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    ผมก็เก่งเสมอคับเวลามีเรื่องกับ เด็ก สตรี คนชรา และ หมาป่วย ฮ่าๆ

7. >>5W.AUTO CAR<<

>>5W.AUTO CAR<< New Member Member

571
    18
    0
    โคตรแมนเลยเมิง!!!!!

8. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
    จอดรถกีดขวางก็ย้ายให้เค้าดีๆก็ได้ ไม่เห็นยาก

ร้องเรียนที่ศูนย์ไปเลย ว่าพนักงานคนนี้แย่มาก

9. โปเต้ STROKE_ZA

โปเต้ STROKE_ZA Member Member

94
    5
    8
    ใจเย็นๆน้าคร้าฟๆๆ

10. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    แม่งสถุนอ่ะ เกลียดจริงๆ พวกมอไซค์ที่แม่งต้องจอดขวางๆเนี่ย
    แถวบ้านเนี่ยเจอประจำ หน้า Lotus Express
    เค้าทำที่จอดมอไซค์ให้ แม่งไม่จอด
    ต้องเสียบไอ้ตรงที่จอดรถนั่นแหละ แล้วจอดก็ไม่ช่องเดียวด้วยนะ
    แม่งมา 3 คัน ก็จอด 3 ช่อง เชี้ยจริงๆ

ส่วนเรื่องท้าผู้หญิงต่อยเนี่ย
    แม่งเก่งกะผู้หญิงเนี่ย แมนมากๆ

เหมือนผมเลย ผมอ่ะท้าประจำ เก่งจริงต่อยดิ

ปั่กๆๆๆ โดนจริง

มีเมียโหดมันเหนื่อย อิอิอิ :D

KEANGSAK27 ถูกใจสิ่งนี้
  11. little_golf

little_golf New Member Member

33
    1
    0
    น่าเอารองเท้าไปทาบหน้าครับ
    พวกเก่งกับผู้หยิงๆ

12. Dear_spree

Dear_spree New Member Member

57
    5
    0
    ใจร้าย...

13. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    แถวบ้านก็มีเยอะพวกแบบนี้

14. innocent

innocent New Member Member

514
    73
    0
    ฟ้องศูนย์เลย จุดนี้ สถุนเกินแบบนี้

15. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    แม่ง เก่งกะเด็ก สตรี และคนชรา จิงๆๆ

แจ้งผู้จัดการเลย

16. Peachey

Peachey Active Member Member

386
    28
    28
    แค่เลื่อนมอไซหน่อยไม่ได้ ถึงกับท้าผู้หญิงต่อย แมนมาก อยากเห็นหน้าจริงๆ

17. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
    พวกเหี้ยนี่เก่งจริง แต่กับผู้หญิง

KEANGSAK27 ถูกใจสิ่งนี้
  18. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    นักเลงตัวปลอม น่าจะให้เกียรติผู้หญิงหน่อยไม่ช่ายไปท้าต่อยเค้า

19. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    แต๋วแดก..........

20. Ea"RT"h

7,434
    191
    0
    วันนี้ไปฟ้องผู้จัดการศูนย์มาเรียบร้อยแล้วครับ

บอกกับ ผจก ให้บอกพนักงานว่าให้มาขอโทด ที่พูดจาแบบนั้น

แต่.....

มันไม่ขอโทดครับ แต่ไม่เป็นไร เห็นทาง ผจก บอกว่าจะให้มันพักงานไปก่อนครับ

แล้วจะทำเรื่องทางวินัยเอาผิดพนักงานให้ครับ

21. Rc7

Rc7 New Member Member

235
    15
    0
    ใกล้บ้านเลย เดี๋ยว! ไปดูหน้ามันหน่อย เก่งจังกะผู้หญิง เหอๆๆ:mad:

22. TUNNING

TUNNING New Member VIP

157
    2
    0
    คงเป็นพวกพนักงานนิสัยไม่ดีอะครับ แต่ผมว่าไม่เกี่ยวกับศูนย์บริการอะครับ เพราะทางศุนย์เค้าบริการดีนะ คงเป็นที่ตัวพนักงานคนนี้อะครับที่นิสัยแย่

23. Taseetong

Taseetong New Member Member

283
    7
    0
    เก่งกับ เด็ก คนแก่ ผู้ ญ คนท้อง คนแบบนี้ แม่ง นิสัยเสีย คับ

24. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    เก่งจังเลย...เก่งกับผู้ ญ เนี่ย

25. น่าเกียดมากครับ

26. M-16 ศิษย์ บขส.

M-16 ศิษย์ บขส. New Member Member

301
    5
    0
    เหรี้ยจิงๆเนอะ...

แล้วไอ้พวกมอไซค์แม่งจอดแบบคิดว่าขับรถใหญ่เนี้ยะโคตรเกลียดเลย

จอดแอบๆก็ได้ ไม่รู้เป็นห่าไร มักง่ายจริงๆ

27. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
  28. mInnu

mInnu New Member Member

434
    10
    0
    แค่พนักงานคนเดียว แล้วมันเกี่ยวอะไรกะศูนย์บริการครับ

หัวข้อกระทู้ นิ ดูเหมือน ศูยน์บริการเค้า โกง หรือบริการห่วยมากเลยอะครับ
    ผู้จัดการเค้าก็ พักงานพนักงานคนนั้นไปแล้วหนิครับ...

ปล. ถ้าพูดอะไรไม่ถูกใจก็ขอโทษด้วยนะครับ

29. T.Race

T.Race New Member Member

259
    28
    0
    สนับสนุนให้ผู้หญิงพกปืน เจอพวกนี้แล้วยิงไห้ดิ้น

30. aluminium77

aluminium77 New Member Member

20
    0
    0
    เสื่อมคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้