รบกวนถามหน่อยครับ โช้คหน้า NV ใส่กับ Sunny Sentra ได้ป่าวคับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย naze, 3 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. naze

naze New Member Member

88
    7
    0
    โช้คหน้า NV ใส่กับ Sunny Sentra ได้ป่าวคับ
    คือพวก sunny sentra ตัวโช้คหน้านี่ใส่กันได้หมดอะครับ แต่อยากรู้ว่าของ NVจะใส่ได้ป่าวคับ
    เผื่อใส่ได้จะได้ลองเอามาใส่ดู เผื่อจะแข็งขึ้นหน่อย
    ถ้าใส่ได้ใครมีคู่หน้าเดิมๆ ขอซื้อต่อถูกๆหน่อยนะครับ pmก็ได้ครับ
    ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 ธันวาคม 2008
  2. โช้คหน้าคิดว่าใส่ได้ครับแต่หลังไม่ได้แน่นอน

naze ถูกใจสิ่งนี้
  3. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    ได้ทั้ง บี13 และ บี 14 เลยคร๊าบบบบบ

4. naze

naze New Member Member

88
    7
    0
    ขอบคุณครับ

5. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    b13 b 14 ใส่กันได้เลยครับ ได้แค่คู่หน้านะครับ
    แวน กับ กะบะ ก็ได้ทั้งหน้าและหลังครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้