พี่ๆครับขอปรึกษาหน่อยครับ...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Chokthakul Chok, 3 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chokthakul Chok

Chokthakul Chok Guest

0
    0
    0
    พี่ๆครับขอปรึกษาหน่อยครับ พอดีผมจะเคลมไฟท้ายเปนไฟขาวแดงแล้วทางประกันเค้าให้มีใบเสร็จด้วยอ่าคับ ผมจะต้องทำไงดีคับ

2. ใบเสร็จนี่หมายถึงจากศูนย์หรือว่าร้านอะไหล่อ่ะครับ

3. Tora Kan

Tora Kan Guest

0
    0
    0
    เบิกได้เท่าที่ประกันคุมราคาครับ ใบเสร็จต้องเป็นใบเสร็จที่มีเลขประจำตัวผู้เสียภาษีผู้ขาย

4. Chokthakul Chok

Chokthakul Chok Guest

0
    0
    0
    ใบเสร็จของร้านอ่าคับ
    แล้วแพงมั้ยอ่าคับผมไม่เคยเบิกของใหม่เลย

ถ้าจากศูนย์มันจะมีใบเสร็จอยู่แล้วครับ แต่ถ้าเป็นร้านอะไหล่ทั่วไปเป็นบิลเขียนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้