เซ็นทรัลล๊อกเสีย

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย อนิรุตน์ ประไพบูลย์, 21 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    เวลากดรีโมทปิด ด้านฝั่งประตูคนขับมันจะดังครืดๆ อยากทราบว่าค่าซ่อมประมาณเท่าไหร่ เพราะไม่เคยซ่อมครับ ขอบคุณที่ตอบครับ:cry:

1. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    ลองถอดมาดูก่อนครับ ถ้ามอเตอร์ไม่มีแรง ลองเอามาล้างดูก่อน
    ของผมถอดมาล้างแล้ว ตอนนี้ ยังใช้ไดไม่มีปัญหา
    หรือจะใช้มอเตอร์เซ็นทรันล๊อคของ ES ก็ได้ครับ ซื้อมาทั้งตัวเซ็นทรันล๊อค
    เอาแต่มอเตอร์มาใช้

แต่ถ้าเฟืองหัก ก็ต้องเปลี่ยนทั้งตัว

2. k_crevice

k_crevice New Member Member

442
    77
    0
    มาล้างให้บ้างเดะ ข้างหลังขวาแม่มไม่ค่อยล็อค อิอิ:D

3. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    555 หมดแก้ว

4. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0

ไว้จะเข้าไปหาที่บ้านน่ะ

หลังซ้าย

5. --JZ--

--JZ-- New Member Member

394
    93
    0
    ผ่านมาแถวระยอง ล้างของผมด้วยนะครับ :D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้