พี่ครับจานเบรคใหม่ราคาเท่าไรครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย kraisri, 3 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kraisri

kraisri New Member Member

10
    0
    0
    คืออยากทราพว่าราคาจานเบรคเชียงกงราคาเท่าไรครับเอาเฉพาะจานดิสอย่างเดียวนะครับไม่เอาทั้งดุมเพราะเสียดายผ้าเบรคเก่ายังใช้ได้ไม่กี่เดือนเลยและอยากทราพว่าอยากต้องโหลดรถให้เตี้ยลงแบบว่าไม่แข็งกระด้างต้องตัดสปริงเท่าไร และข้างหลังรู้สึวว่าสปริงหลังแข็งมากครับ ตอนนี้ยังใช้ของเดิมๆอยู่เป็นnvรุ้นแรกไม่มีแค๊บเครื่องคาบู

2. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    จานเซียงกงเคยถามราคาที่ขอนแก่นนะข้างละ750บาท
    แต่ผมใช้ของ AIMCO ROTEX ข้างละ 450 ครับของใหม่นะ

3. kraisri

kraisri New Member Member

10
    0
    0

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้