ครบรอบ 5 ปีคลับ ใส่เสื้อแนวเดียวกันดีกว่าไหม?

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย อานนท์ ศรีหะทัย, 3 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมว่าใส่เสื้อประมาณว่าสีเดียวกัน

หรือจะใส่เสื้อของ คลับ กันไหม

จะได้ดูสวยงาม

1. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    เห็นด้วยคับ

ถ้าสมาชิกเก่าท่านใดยังไม่มี มาซื้อวันมีทติ้งก็ได้นะคับ

คิดว่าคุณตู่น่าจะนำติดมาด้วย เดี๋ยวเราโทรไปบอกอีกที

ส่วนสมาชิกท่านใดมีเสื้อ เก่าแล้วจะใส่แบบเดิมมาก็ได้คับ

หรือถ้ายังไม่มี ก็ใส่สบายๆก็ได้งับ ^^

2. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    ตามนั้นฮ่ะ วันที่เค้าซื้อกันผมไม่ได้ปายย

3. ตกลงใส่เสื้อคลับนะครับ

4. -2 BM THE RING-

-2 BM THE RING- New Member Member

524
    2
    0
    ไม่มีอ่ะ
    อยากใส่เหมือนกัน

5. รอซื้อได้ นะครับ

6. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    ผมสั่งไว้ 2 ตัว ยังอยู่ไหมคับบิส L กับ XXL

7. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    ยังมีอยู่นะคับ เรื่องเสื้อติดต่อที่ตู่ได้เลย เพราะตู่เป็นคนดูแลคับ

ถ้ามีอะไรฝากผมถามให้ก็ได้นะคับ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้