เจอ ferio ล้อส้มสวยๆค๊าบบบ

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย ++GofZz_SCEPTER++, 23 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48
    เมื่อสองวันก่อนเจออ่ะคับ ferio ล้อส้ม บนพระราม8 อ่ะคับ อ่ะคับ สวยคับ อยากจาทักอ่าคับ เเต่ม่ายกล้า เลยมองๆ เฉย ค๊าบบบ

ส่วนรูปรถผมที่พี่ช้างขอดูพรุ่งนี้เดี๋ยวผมเอามาลงให้น่ะคับ พอดีถ่ายให้เเล้วเมื่อคืนอ่ะคับ เเต่ใช้มือถือถ่ายมันมืดอ่คับไว้พรุ่งนี้ถ่ายมาให้ใหม่คับ

2. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    อิอิ รถตาโชเล่นี่เองนึกว่าใคร555

3. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    ต อ น นี้ F e r i o ล้ อ ส้ ม มี 2 คั น

ป ล . คั น ใ น รู ป ต . โ ต้ ง คั บ

4. a.alpena

a.alpena New Member Member

376
    2
    0
    โต้งนี่หว่าเป็นดาราหน้ากล้องซะแล้ว.......5555

5. ช่วงนี้โดนแอบถ่ายบ่อย...ทั้งรถทั้งคน :eek:

ผมก้อมอง ๆ รถคุณอยู่เหมือนกันคับ สวยดี

ยังงัยเจอกันทักทายได้คับ ผ่านตรงนั้นทุกวัน ;)

6. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    ค น ที่ ยิ้ ม ใ ห้ กั น ต ร ง ห น้ า ป า ก ซ อ ย.......... นี่ เ อ ง นึ ก ว่ า ใ ค ร

7. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    ใช่รึเปล่า ใช่รึเปล่าเอิ๊กๆๆๆ

8. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48
    พี่บ้านอยู่เเถวนี้หรอคับ จําผมได้ป่ะคับที่เคยบอกว่าอยากอยู่ทีมพี่ๆอ่ะคับ ต้องขอโทษพี่ๆทุกคนน่ะคับ อาจดูเหมือนผมไม่ได้ตั้งใจจริงที่จะอยู่เเต่จริงๆไม่ใช่น่ะคับ อยากอยู่คับ อยากอยู่มากๆคับทีมเนีย เเต่เนื่องจากรถผมพังมาเป็นเวลาหลายเดือนอ่ะคับ พี่ช้างก็รู้อ่าคับ เเต่ตอนนี้หายเเล้วคับ เเล้วก็ ผมเห็นว่าส่วนใหญ่พี่ๆมีทกันเเถวเเดนเดรมิต อ่ะคับ เเล้วผมไปไม่ถูกอ่ะคับ ยังไงต้องขออภัยพี่ๆด้วยน่ะคับ ยังไงผมต้องมีโอกาศได้เจอกับพี่ๆซักวันเเน่คับ :D :D

9. Takumi_6642

Takumi_6642 New Member Member

182
    0
    0
    555 I Need some Body...

10. a.alpena

376
    2
    0
    มีตติ้งใหญ่อาทิตย์10ธันวาคับ..................ใครว่างๆเชิญนะครับพี่ๆน้องๆ

11. Oat_Osama\

1,882
    13
    0

ผ ม ข อ ไ ป ด้ ว ย ค น นึ ง น ะ คั บ :rolleyes:

12. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    มารถผมเลยแสด ขับคนเดียว เหงามากมาย

13. akuma

akuma New Member Member

136
    0
    0
  14. ว่าแต่ใช่แคมรี่สีน้ำเงินป่าวคับ

เห็นรูปตรงลายเซ็นเคยเป็นสีเทา เลยงง ๆ

(ถ้าจำไม่ผิด) :D

15. a.alpena

376
    2
    0
    ไอ้ตัวเล็กของผมชาร์ฟละลายไปเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับเพราะ...ไอ้หน้าแหลมผ้ากระโปรงดำแท้ๆเชียว...เซ็งเป็ด

16. dukies

dukies New Member Member

241
    7
    0
    อ้าว ชาร์ฟละลาย..... ซิ่งจิงๆ หายไวๆนะ

17. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    โอ้ ค่อยๆขับกันน่ะครับ

18. ++GofZz_SCEPTER++

1,083
    27
    48
    แง่วรถผมสีบรอนค๊าบบ ที่ล้อ euroline ไฟท้าย scepter กันชน scepter ค๊าบบบ เเล้วที่พี่บอกรถสวยรถใครง่าาา :( :(

19. a.alpena

376
    2
    0

20. เกี่ยวไรกะหน้าแหลมหว่า :confused:

รถบูป่าวฟะ :D

21. คันที่เคยอยู่ในช่องลายเซ็นข้างล่างป่าวคับ

ช่วงสัปดาห์ที่แล้วเห็นคันสีน้ำเงินคันนึง สวยดี

ขอโทษที่ทักผิดค้าบบบบบ :p

22. a.alpena

376
    2
    0
    มันมาปาดหน้าผมอะคับไม่ใช่น้องบูนะ

23. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    น้อง Golf มาเลย ยังงัย โทรมาได้ พี่ๆ OSAMA\ ใจดีทุกคน อิ อิ อิ

24. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    ถ้าจะมาทีมนี้ก็ขอให้ไปเช็คร่างกายก่อนแล้วกันนะ ว่าตับ แข็งแรงหรือป่าวครับถ้าแข็งแรงก็มาได้เลยอะ

25. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    ...น้องอ้วน นี่พูดถูกใจจิงๆๆๆเลย.....ว่างมาเจอพี่หน่อยนะ พี่คิดถึง..ทดสอบตับกันหน่อย..:p

26. จิงเหรอ คราวหน้าเก็บแมร่งเลยยยยย :mad:

27. Oat_Osama\

1,882
    13
    0
    จ ะ เ ก็ บ อ ะ ไ ร กั น มั น ก็ เ รื่ อ ง ข อ ง คุ ณ........แ ต่ ผ ม จ ะ เ ก็ บ เ ธ อ อ ยู่ ใ น ใ จ เ ส ม อ

( เ ป็ น ไ ง เ สี่ ย ว ป่ า ว ) :D

28. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    อืม พ่อนักรัก หวานซ่ะน่ะ

29. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    5 5 5 ไอ้ โอ๊ด ท่านนี่ แน่นอน จริงๆ ครับท่าน อิ อิ อิ

อืมมม ท่านประธานเค้าแน่นอนเจง ๆๆ :cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้