รบกวนทีคับ ตามหาสาย สลิงเบรคมือ ของU12 คับ พิกัด อ่อนนุช หรือใกล้เคียงคับ ขอบคุนคับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย SisNy Zeed's, 27 กันยายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SisNy Zeed's

SisNy Zeed's Guest

0
    0
    0
    รบกวนทีคับ ตามหาสาย สลิงเบรคมือ ของU12 คับ พิกัด อ่อนนุช หรือใกล้เคียงคับ ขอบคุนคับ

2. Norwan Norwan

Norwan Norwan Guest

0
    0
    0
  3. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ถ้าเส้นที่ต้องการคือเส้นแยกไปล้อหลังซ้าย-ขวา มีของเทียบเทียมแท้ขายตามร้านอะไหล่ใหญ่ๆ สั่งได้เส้นละ 250-350 ฿ ครับ แต่ถ้าเป็นเส้นที่ต่อจากด้ามเบรคมือมาถึงตัว T ด้านใต้ท้องรถ อันนี้ก็งานพลิก...หน่อยนึงครับผม✌️

แต่งได้สวยคับคันนี้ของผมใช้อยู่ไม่สวยเท่านี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้