อีกไม่กี่วันปีเก่าก็จะผ่านไปปีใหม่ก็จะเข้ามา เพื่อนๆจะเดินทางไปไหนก็ขอให้สุขกายสบายใจ...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Anurak Gaewareeluck, 30 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    อีกไม่กี่วันปีเก่าก็จะผ่านไปปีใหม่ก็จะเข้ามา เพื่อนๆจะเดินทางไปไหนก็ขอให้สุขกายสบายใจ ใกล้ไกลก็ขอให้ปลอดภัยกันนะครับ อย่าสนุกจนประมาทแล้วพบกันในปีใหม่ครับ ... ไม่ว่าจะปีไหนๆเราก็ยังเป็นครอบครัวเดียวกันเหมือนเดิมครับ

1. QS Estimate Jai

QS Estimate Jai Guest

0
    0
    0
    ขอให้ทุกๆท่านเดินทางปลอดภัยนะครับโชคดีปีใหม่กันถ้วนหน้า...ส่วนตัวกระผม Go...to...Chiang Rai คร้าบ

2. สมภพมากดไล้ แวร์อายูวว

3. Tora Kan

Tora Kan Guest

0
    0
    0
    กลับมาจากปีใหม่ขอให้หล่อๆกันเหมือนนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้