สุขสันต์วันปีใหม่ ขอให้พี่ๆน้องๆ EK Group มีความสุขกาย สบายใจ ปราศจากทุกข์โศก...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Nin Type R, 1 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nin Type R

Nin Type R Guest

0
    0
    0
    สุขสันต์วันปีใหม่ ขอให้พี่ๆน้องๆ EK Group มีความสุขกาย สบายใจ ปราศจากทุกข์โศก โรคภัยทั้งหลายทั้งปวง ทุกๆคนคับ

2. Nin Type R

0
    0
    0
  3. Nin Type R

0
    0
    0
    กราบเรียน ภรรยาทุกท่าน
    ในวาระดิถีวันดีขึ้นปีใหม่ อยากจะชักชวนให้ผองภรรยาทั้งหลายร่วมทำบุญใหญ่ ในวันปีใหม่
    โดยการปล่อยสามีสัก1คืน...
    ถือเป็นการเสดาะเคราะห์ต่อชะตา..
    ในภายภาคหน้าจะรุ่งเรืองด้วยอำนาจวาสนาเงินในกระเป๋าสามีไหลมาเทมามิได้ขาด
    จึงเรียนบอกบุญสาธุชนภรรยาผู้ใจดีมา ณ.ทีนี้..

4. มีความสุขเช่นกันครับนิน สวัสดีปีใหม่ครับ

5. ไมาเจ็บ ไม่จน ร่ำรวยทุกๆคยครับ

6. Nin Type R

0
    0
    0
    เช่นกานทุกคนคับ

7. ผมนี่ชอบเลย

8. Nin Type R

0
    0
    0
    นายภัทรพันธุ์ คงคาเขตร ชอบไรคาบๆๆๆ5555

9. QS Estimate Jai

QS Estimate Jai Guest

0
    0
    0
  10. Ka-thi Saiyoo

Ka-thi Saiyoo Guest

0
    0
    0
    สุขภาพดีตลอดปี...มีตังค์เต็มกระเป๋า...ไม่เศร้าไม่ทุกข์...กันทุกท่าน...นะครับ....

11. Nin Type R

0
    0
    0
    เห็นแล้วยากไป55

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้