ถามหน่อยครับ จะใส่พวงมาลัยแต่ง ใส่คอไหนได้บ้าง

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย ไบค์ เกอร์, 3 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ถามหน่อยครับ จะใส่พวงมาลัยแต่ง ใส่คอไหนได้บ้าง

1. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    ถ้าให้ดีก็มี momo ตรงรุ่นเลย ราคาก็เกือบ 3000 แต่ของผมร้านจับคอของ e30 ยัดให้ได้พอดีเลย

2. Somphop O Thana

0
    0
    0
    ลองดูครับ http://www.prostreetshops.com/ เจ้าของร้านคุยดี ไปร้านจับคอมาลองให้ทุกตัวเลย ฮ่าๆ

3. อ่อครับ ผมมี คอbm e30 ผมยังเก็บไว้ แต่เค้าบอกมันต้องตรงรุ่น อ่ะ

4. พี่ครับ ของ momo ราคา3000 นี่ รวมคอด้วยป่าว

5. Somphop O Thana

0
    0
    0
    คออย่างเดียวเลยครับ

6. คอ อย่างเดียวใช่มั้ยครับ

7. ผมยุสงขลา หาไม่ได้เลยครับ ต้องสั่งของอย่างเดียว

8. Somphop O Thana

0
    0
    0
  9. Somphop O Thana

0
    0
    0
    ร้านที่ผมบอกเหมือนจะสั่งให้ได้ด้วยครับ

10. อ่อครับบ ขอบคุณครับพี่

11. อยู่ตรงไหนของสงขลา ผมอยู่รัตภูมิ จะได้มีกลุ่มในจังหวัดเราบ้างครับ

12. หาดใหญ่ คั้บ

13. เข้าอู่ไหนผมเข้าอู่ช่างทรงที่ทำรถจิ๊ปหลังบิ๊กซีน่ะ

14. ผมทำบ้านพรุครับ

15. แนะนำคอของวีโก้ครับ เคยใส่อยู่แต่ต้องตะไบร่องออกหน่อยใส่กันได้พอดีครับ

A31 ใช่ได้เลย 800 บาท

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้