+++ มาลงชื่อร่วมงานวันปีใหม่ด้วยคร้า +++(UP+เพิ่มแผนที่จร้า)

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย puphe, 3 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. puphe

puphe New Member Lady Member

309
    8
    0
    ก้อสวัสดีค่ะเพื่อน Lady ทุกคน รู้สึกดีจัยจังเลยที่ได้จัดงานปีใหม่ด้วยกัน
    ไม่รู้ว่าเปนปีแรกหรือป่าวที่จัด แต่ก้อดีจัยนะที่ นานๆ เพื่อนๆ จารวมตัวกันอีกครั้งนึง
    ครายที่จับของขวัญ ราคา 300 บ.ขึ้นไปนะ ส่วนค่าอาหารคนละ 300 บ.

รายชื่อผู้ร่วมงานปีใหม่
    1. พี่เก๋
    2. พี่เปิ้ล
    3. เป้
    4. พีร์
    5. กิ๊ก
    6. ตาล
    7. จาว
    8. มล
    9. มิว
    10. แตงกวา
    11. อุ๊
    12. เล็ก
    13. เลิฟ

วันจัดงาน : วันเสาร์ ที่ 20 ธ.ค
    ร้านที่เราจะจัดงาน FIT
    ทำเลที่ตั้ง : เอกมัย ซ.9
    เส้นทางที่สะดวกในการเดินทาง : ริมถนนเอกมัย
    เวลาในการจัดงาน : 19.00 น.

ลงชื่อเพิ่มได้นะ เดี๋ยวอัพให้

เพิ่มแผนที่จร้าาาาาาาา

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 ธันวาคม 2008
    mamojang ถูกใจสิ่งนี้
  2. Nuu~TaRnZaa

Nuu~TaRnZaa New Member Lady Member

919
    29
    0
    โฮะๆลั้ลลา นู๋ไม่ดื่มเหล้านะคะ เดะดี 55555

3. JaVaJunG

JaVaJunG New Member Lady Member

415
    25
    0
    นู๋ก็ม่ายดื่มคะ...แพ้

แพ้ใจตัวเองงง....

4. Sssy Moly

Sssy Moly New Member Member

268
    4
    0
    จัดปาย เดียวโทร แจ้ง ทาง ร้านให้ เลยค่า แต่สุดสวย

ตามไป ให้ ป้า มิ้ว จัดกานเลย ไค ติดต่อ อีป้า มิ้ว ได้ มั้ง เนี่ย

5. Sssy Moly

268
    4
    0
    คน อื่นๆ ไป ไหน มาลง ชื่อ บัดนาวววววววววววววววววว

6. MIKI VTEC

MIKI VTEC New Member Lady Member

351
    17
    0
    กล้าพูดเนอะ :D

7. puphe

309
    8
    0
    มาแล้วโว้ย เที่ยวมาโคตรหนุก 5555555+

คนที่ชื่อ กวา มาใหม่อ่ะ ไม่เหนมาลงชื่อเลยไปป่าวอ่า

8. KAE23

KAE23 New Member Lady Member

287
    8
    0
    โห ลงชื่อคนแรกเลยนะเนี่ย อิอิ

9. TK_TENGUNOYU

TK_TENGUNOYU New Member Lady Member

200
    5
    0
    มาแล้วค่า...ไปค่ะไป ^___^
    ที่นิ่งไปเพราะกำลังคิดอยู่ว่าจะไปไงน๊อ.........
    แต่คงนั่งTAXIหรือให้ใครไปส่งค้าไม่สันทัดทาง อีกอย่างเลิกแล้วต้องไปฝั่งนนท์ต่อด้วย เงอะๆ
    แต่ถ้าใครรวมตัวกันใกล้ๆที่ไหนบอกด้วยนะค่ะจะไปรวมด้วย (รวมกันเราอยู่ 555+)

10. -Ome-

-Ome- Member VIP

138
    1
    18

บอกพี่ด้าเอาโซฟาใหญ่ ZONE ที่จองไว้ให้กุครั้งที่เเล้วง่า ... กุนั่งตรงกาจกงิ ...

11. Sssy Moly

268
    4
    0
    เมิงไป ถึง ก็ อันเชิญ รำถวาย พระพร บอกพี่ด้าเอง เลยนะค่ะ คุนนาย

12. JaVaJunG

JaVaJunG New Member Lady Member

415
    25
    0

เด่วนี้ เด็กเที่ยวนี่หว่า...
    สู้เราก้อไม่ได้...เรียบร้อยยยย
    :D

13. miw_gen

miw_gen New Member Lady Member

370
    9
    0
    จองไปเลย กิ๊ก

14. moomi

moomi New Member Lady Member

372
    2
    0
    ไปด้วยคนได้ป่าวเอ่ย เล็ก คะ ขอด้วย ๆ

15. -Ome-

-Ome- Member VIP

138
    1
    18
    พวกเมิงลืม Kotenaruk ไปได้ไงอีก 1 ตัวค่ะ มีกุที่ไหนมีมันที่นั่น

เพิ่มชื่อ อุ๊ ไปด้วย

KIKZA

16. puphe

309
    8
    0
    ยินดีต้อนรับจร้า เดี๋ยวลงชื่อหัย

จัดหัยยยยยยยย

17. moomi

moomi New Member Lady Member

372
    2
    0

18. puphe

309
    8
    0
    ครายอยู่แถวไหน จามาเจอกันก่อนไป หรือ โทรหากัน ใครต้องการ(เบอร์) จาส่งPM ไปให้
    เพราะใกล้จะถึงวันนัดเจอกันแล้ว

19. lovebird

lovebird New Member Member

2
    2
    0
    อยากไปด้วยจังเลย

จำได้ไหม เคยไปมิตตีงกัน lady club ครั้งหนึ่งตอนที่ไปมิตติ่งที่ร้าน D'wa เราที่ชื่อเลิฟอะ พอดีมะได้ไปมิตติ่งด้วยนานแล้ว ไม่รู้ลืมกันอะยั่งอะ

20. MIKI VTEC

MIKI VTEC New Member Lady Member

351
    17
    0
    จำได้จ๊ะหายไปนานเรยนะ ไปด้วยกันป่าวถ้าไปลงชื่อได้เรยนะ

21. AoDoA

AoDoA New Member Privilege

446
    4
    0
    แอบไปด้วยได้หรือป่าวครับ

เข้ามาแวะเยี่ยมนะครับ ไม่ว่านะครับ

22. TK_TENGUNOYU

TK_TENGUNOYU New Member Lady Member

200
    5
    0

อยู่รังสิตค่ะขอเบอร์นะค๊ะ.......ใกล้แว้วๆๆ ^__^

23. KAE23

287
    8
    0
    เจอกันนะจ๊ะทุกคน พี่ว่าจะไปทางเส้นเกษตร-นวมินทร์ อ่ะมีใครสนใจจะไปพร้อมกันบอกได้เลยนะจ๊ะ
    ปล.ตกลงเจอกานร้านที่พี่บอกนะนู๋เป้จ๋า

24. KAE23

287
    8
    0
    จำได้จ้าน้องเลิฟสุดสวย ขับ Jazz สีขาวช่ายป่ะ มาสิไปเที่ยวกัน:):):)

25. puphe

309
    8
    0

ยังไม่ลืมหรอกจ๊ะ ดีซะอีกจะได้คุยกันหนุกหนาน นานๆเจอกันทีนึง
    ไปชัวร์นะ จาได้อัพชื่อให้ ถ้าไปไม่ถูกหรืองัยก้อโทรมานะ จาได้รวมตัวกัน

26. pe jazzmania

pe jazzmania New Member Lady Member

130
    4
    0
    พรุ่งนี้แล้วตื่นเต้นจิงๆ อยากจับฉลากมั่กๆๆๆๆๆม้ากๆๆๆๆๆๆๆๆ

ของขวัญนี่เลือกแบบพิถีพิถันมากๆ 555555 ช่ายป่ะพี่ปูเป้ เรารู้กาน 2 คน อิอิ

27. puphe

309
    8
    0
    มีอะไรก้อโทรหากันนะจร้าเพื่อนๆ

28. ~nun_y

~nun_y New Member Lady Member

428
    5
    0
    ไผ อยู่รังสิตเนี่ย ไปด้วยได้ม๊าาาาาาา ฮิๆๆๆๆดูก่อนว่าออกจากบ้านได้ป่าว ถ้าได้ก็จะไปนะคะ
    อยากเจอทุกคนค่ะ

:Dปล ไม่มีเบอร์ใครเลยค่า มีแต่ยัยถุงนมโป่งพองคนเดียว

29. Sssy Moly

268
    4
    0

มาก็ไม่มา อย่ามา โม้ 5555

พูดถึงไค ว่ะ ถุงลมโป่งพอง 555555555

30. ~nun_y

~nun_y New Member Lady Member

428
    5
    0
    มันจะมีอยู่กี่คนว้าาาาาาาาาา ที่เป็นโรคเน้...

555 อดไป งานเข้ากะทันหัน
    ก็อย่างงี้แหละน๊า พลเมืองดี ช่วยเหลือสังคม
    ใกล้ 7 วันอันตรายก็เป็นแบบนี้แหละ ปกติ ย่ะคุนพี่ขาาาาาาาาาาาา

ปล. ถุงนมโป่งพอง ตะหาก ชิๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้