สอบถามครับ รูปแรก โช๊ค4ต้นของอะไร พอจะทราบไหม ถ้าเอาคู่ขวา มาใส่กับ อีกรูป ชุดสตัส...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Arkaraphon Dear, 29 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Arkaraphon Dear

Arkaraphon Dear Guest

0
    0
    0
    สอบถามครับ

รูปแรก โช๊ค4ต้นของอะไร พอจะทราบไหม ถ้าเอาคู่ขวา มาใส่กับ อีกรูป ชุดสตัส กับ แป้นบนจะใส่ได้ไหม(แป้นมันผมแปลงใส่ekแล้ว) พอดีมันรั่ว จะเอามาย้ำกัน. หรือต้องการข้อมูลไหนเพิ่ม ถามได้ครับ ผมจะถามคนขายอีกทียังไม่ได้ซื้อมา

ปล. รูปโช๊คคู่เดียวนั่นผมแปลง ใส่ek แล้ว แต่มันรั่ว ไม่อยากซ่อม
    ขอบคุณมากครับ

2. Arkaraphon Dear

0
    0
    0
  3. Arkaraphon Dear

0
    0
    0
    โช๊คคู่หลัง ขายไหมครับที่รั่วอ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้