ใครมีบ้าง

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย อุดม D., 1 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. อุดม D.

อุดม D. Guest

0
    0
    0
    ผมใช้ P11 อยู่ หลังจากได้เอารถไปแก้ไขเรื่องแก๊สมาเรียบร้อยแล้ว ตอนนี้อุปกรณ์หายไป 2 ชิ้น คือ
    1. ขายึดกล่อง ECU ไม่มี ทำให้ไม่สามารถเอาพลาสติกด้านข้างซ้ายและขวาปิดได้ และเหมือนกล่องมันสั่นตลอด
    2. ท่อพลาสติกด้านหน้าก่อนเข้ากรองอากาศ
    ไม่ทราบว่าท่านใดมีบ้างครับ ช่วยหน่อยครับ ทางร้านมันไม่ยอมรับผิดชอบอะไรเลยครับ มันอ้างว่าไม่มีตั้งแต่ทีแรก

ขอบคุณครับ

2. อุดม K.

อุดม K. Guest

0
    0
    0
    ไม่มีใครมีเลยเหรอ

ขอซื้อนะครับ ไม่มีใครมีเลยเหรอครับ

3. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    up up up ช่วยครับ...รอพี่ๆมาตอบให้แปปนะครับ

4. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    อัพให้หน่อยครับ...ของผมไม่มีครับ..แต่ผมว่าช่วยประจานชื่ออู่ที่ไปทำให้สมาชิกทราบหน่อยก็ดีนะครับ..จะได้ไม่ต้องย่างกรายไปใกล้

5. อุดม K.

0
    0
    0
    ไม่มีใครมีเลยเหรอครับ

ไม่มีใครมีเลยเหรอครับ

6. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    มีคับ แต่ไม่ตรงรุ่น บ้านเรา(จิงๆมีนะ แต่ขอเก็บไว้เอง)
    ไม่ตรงรุ่น มาเอาฟรี เลยคับ ต้องไปแปลงขาเอา
    อิอิ

7. อุดม K.

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ

ไม่ทราบว่าไม่ครงรุ่นนี้เป็นของรุ่นไหนเหรอครับ และถ้าผมจะไปเอาเอาได้ที่ไหนครับ ขอให้รูยึดกล่อง และตัวรถเข้ากันได้ก็ OK ครับ ตอนนี้กล่องมันสั่นตามพื้นถนนเลยครับ กลัวกล่องพัง ขอบคุณครับ

8. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    เอาเหล็กฉากมาแปลงก็ได้คับ
    ใช้ฝีมือหน่อย และมุดเข้าๆออกๆเอา
    อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้