บางนา งานเข้าคับ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย tik_chinmai, 24 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tik_chinmai

tik_chinmai New Member VIP

27
    0
    0
    รอมาได้หวุดหวิด ปิดกล่องคับท่าน ไม่ทราบว่าเพื่อนๆๆคนไหนรอดบ้าง ตัวผมรอดแต่เด็กที่ร้านผมซวยคับ

2. รอดหวุดหวิดเหมือนกันเอารถยนต์ไปคันข้างๆเนี่ย.....ปรกติวิ่งข้างใน นึกไงไม่รู้เห็นรถเยอะเลยออกมาวิ่งข้างนอกไม่รู้พวกรถยนต์ที่วิ่งข้างในเป็นไงกันมั่ง

3. M RB20

M RB20 New Member Member

444
    4
    0
    รอมาได้1 คัน เย้
    เกลือบพลาดเหมือนกัน

4. Bank Silvia

Bank Silvia New Member Member

19
    0
    0
    ผมรอดเหมือนกัลคับ แต่เพื่อนผมโดน

ดีขับอยู่เลนนอก ตำรวจปิดกล่องเลนใน

แล้วผมก็วนขึ้นมาอยู่บนสะพานทางไปวัดศรีเอี่ยม

เห็นทุกซ๊อดคับ อาสามาไล่หวดพวกที่จะเอารถข้ามเกาะกลาง

ตอนแรกพวกรถเทสวิ่งหนี้ พวกรถเทสเห็นอาสามา 2 คนเลยวิ่งใส่ มันมากคับ

5. @^^^!/*WiSe*/^^^@

@^^^!/*WiSe*/^^^@ New Member Member

538
    1
    0
    งานเข้า

6. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    วันนี้ บรมฯ ก็เกือบงานเข้า

7. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    หุหุ งานเข้ากันเป็นแถบๆไป

8. NomSod_(*+*)

NomSod_(*+*) New Member Member

11
    0
    0
    ถ้าใครรอดมาก้อเจอกันวันแม่นะคับ....ยันเช้าเห็นเค้าว่าจะไหลไปสาย 1
    มากันเยอะๆคับ รามอินทรา กม.8 คับ

บางนามันส์แต่งานเข้าบ่อยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้