พี่ๆคับ เครื่องรถ ผม เอียงไหมคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Sittipong Wirotsirisuk, 24 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆคับ เครื่องรถ ผม เอียงไหมคับ

1. เอียงคับ

2. ผม ไม่ แน่ใจ ว่า ตอนยกเครื่อง. อู่ ประกอบให้ ผิดหรือ ป่าว ทำไม มันเอียงแบบนี้

3. ปกติ แล้ว แท่น ยึด เครื่อง กับ โครง ตัวไหน จะ อยุ่ ส่วน บน คับ เวลา ประกอบ เสดแล้ว

4. ตา บอย

ตา บอย Guest

0
    0
    0
    ถ่ายรูปตรงยางแท่นเครื่องมาดูหน่อยคับ

5. ผมว่าน่าจะเกี่ยวกับยางเท่น้ครื่องคับ

6. Kamol Kamchaoee

Kamol Kamchaoee Guest

0
    0
    0
    ฝั่งเกียรมันสูงไปไหนคาฟไม่แน่จัย

7. ฝั่งเกีย คับ

8. มันเป็นเพราะอ่ะไรคับ

9. ตา บอย

0
    0
    0
    ใครอยู่ใกล้ๆรถช่วยดูหน่อยคับ ช่วยๆกัน ผมไม่ได้อยู่ทั่รถ

10. ขอบคุน คับๆๆ

11. ตา บอย

0
    0
    0
    ใจเย็นๆ คับ เดี๋ยวมีคนช่วยตอบคับ

12. ตา บอย

0
    0
    0
    ตอนออกมาจากอู่ได้สังเกตุ รึป่าวคับ

13. ไม่ได้สังเกตุ เลยคับ

14. มะวาน ไปซื้อ ยาง แท่นเครื่อง ตัว หลัง มา เจ้าของร้าน แก ทัก. ผมเลยดู. เอียง. จริงๆด้วย

15. ตา บอย

0
    0
    0
    ถ้าอู่ใกล้บ้าน กลับไปแก้งาน ไม่น่าจะเสียเงินเพิ่มนะ ถามว่ามันเอียงเพราะไร

16. น๊อตแท่นเครื่องถอนครับ

17. อู่ อยุ่ ใกล เลยคับ. 55

18. น๊อตถอน แล้ว. ทำไง คับ

19. ตา บอย

0
    0
    0
    เข้าอู่เลยคับ ง่ายดี

20. ลองดู. คับ. ถ้า หา จุดเกิดเหตุ ไม่เจอ. ผมนี้ มืดแปดด้าน เลยคับ55

21. GOt Warp

GOt Warp Guest

0
    0
    0
    ฝั่งแท่นเครื่องหน้าไทมิ่งครับชัดเลย เหมือนอุกปรจะไม่ครบนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้