รบกวนถามพี่ๆหน่อยครับพอดีรถผมเครื่องd15bเป็นอะไรไม่รู้รอบไม่นิ่งเวลาปล่อยคลัชออกตัวเครื...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย นาย พลายงาม ห่วยขั้นเทพ, 9 กุมภาพันธ์ 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนถามพี่ๆหน่อยครับพอดีรถผมเครื่องd15bเป็นอะไรไม่รู้รอบไม่นิ่งเวลาปล่อยคลัชออกตัวเครื่องจะดับผมควรทำยังไงครับ

1. Sirichai Nuchpoo

Sirichai Nuchpoo Guest

0
    0
    0
    ลองเช็ค senser 2ตัว ตรงลิ้นผีเสื้อดูครับ ผมเคยเป็นเหมือนกัน

2. อ๋อครับเดี๋ยวลองดูครับถ้าเสียเราเปลี่ยนได้มั้ยครับ

ลองแล้วก็ไม่หายทำไงดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้