พี่ๆครับพอดีอยากจะวางเครื่องใหม่...ผมมีงบ 3...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย BA NZ, 23 กุมภาพันธ์ 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BA NZ

BA NZ Guest

0
    0
    0
    พี่ๆครับพอดีอยากจะวางเครื่องใหม่...ผมมีงบ 3 หมื่นวางเครื่องอะไรได้มั้งครับขอแบบจบๆขับได้เลย....เครื่องเดิม d16y8 ศูนบอกเสื้อสูบสึกเพราะน้ำกัด...เปลี่ยนอีกหลายตัง...เลยคิดว่าเปลี่ยนเครื่องเลยจะดีไม๊ครับ แล้วเครื่องเดิมเทรน หรือขายได้ไม๊ ครับ รบกวนทีครับแนะนำ หน่อยมือใหม่หัดขับ ครับ

2. SuperNim NoPain

SuperNim NoPain Guest

0
    0
    0
    หาท่อนล่างเอาก้อได้ครับ ค่าท่อนล่าง 4-5,000

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้