วันที่3ธันวาคมสนามแข่งดริฟท์สุดท้ายของปีอลังการแน่นอน

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย kung 200 sx, 20 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kung 200 sx

kung 200 sx New Member Moderator

344
    10
    0
    ได้ข่าวมาว่าสนามสุดท้ายนักแข่งดริฟท์จะงัดกลเม็ดมาสู้กันอย่างเต็มที่ ปีนี้ใคระเป็นแชมป์ประจำปี และใคระเป็นแชมป์สนามสุดท้าย ไปลุ้นกันน่ะครับ รับลองมันส์แน่นอน
    สนามสุดท้าย !!! วันอาทิตย์ที่ 3 ธันวาคมนี้

ที่นี่ที่เดียวในประเทศไทยที่มีการแข่งขันรถดริฟท์กว่า 60 คัน ชิงแชมป์ประเทศไทย ประจำปี 2006

ใครจะเป็น DRIFT GOD [Drift King] DRIFT COMPETITON ประจำปี 2006

ห้ามพลาด !!!!

DRIFT GOD 1 MR. POPPI JUN AUTOMACHANIC
    DRIFT GOD 2 MR. POP P-STYLE CARRY ME
    DRIFT GOD 3 MR. TONG PD PlayDrive TOYO TEAM
    DRIFT GOD 4 ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ?

สนาม BRC หลังห้างซีคอนสแควร์

2. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    ใครจะเป็นคนที่4น๊าต้องตามไปดูซะแล้ววว

3. PakOJanG

PakOJanG Active Member VIP

475
    67
    28
    แล้วเวลาเริ่มแข่งตั้งแต่กี่โมงค่ะ ช่วยบอกด้วย จะได้ช่วยเชียร์

ขอบคุณค่ะ

4. kung 200 sx

kung 200 sx New Member Moderator

344
    10
    0
    ซ้อมตั้งแต่เก้าโมงไปถึง11ครับจึงเริ่มทำการแข่ง

5. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    แล้ว วันอาทิตย์ พรุ้งนี้ Mr.Poppi ไม่ได้ไปคลอง 5 หรอครับผม ซุปอัพ อะครับผม งง วันเดียว 2 งาน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้