a31 rb20 ไม่โบ ดิฟได้มั้ยค่ะ

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย บุ๋ม, 12 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. บุ๋ม

บุ๋ม Guest

0
    0
    0
    a31 rb20 ไม่โบ เกียร์ธรรมดา เอาเฟืองท้ายเต็ดสกาย 4.3 มาใส่แล้วมันจะเหมาะป่าวค่ะ
    ถ้าจะเอาเครื่องไม่โบมาดิฟเนี่ยมันจะไหวมั้ยใครเคยทำช่วยบอกหน่อยค่ะ

2. ไม่มีใครตอบเลย

3. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    เคยเอามาทำโดนัทเล่นนะคับ แล้วก้อดึงเบรคมือปล่อยรถไถลเล่นนิดหน่อยนะคับ ก้อพอได้คับ แต่ไม่เคยเอามาดริฟท์แบบเป็นจริงเป็นจังนะคับ

มันก็ดริฟ ได้แต่ต้องอาศัยความเร็วเข้าช่วยหน่อยนะ พยายามเข้าซักวันนึงจะเก่งเอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้