พี่ๆท่านได้ว่างมาเป็นแบบถ่ายรูปสวยๆได้นะครับ ค่าแรงขอเป็นมิตรภาพก็พอครับไม่รับเงิน...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Tanachai Vorrarat, 29 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆท่านได้ว่างมาเป็นแบบถ่ายรูปสวยๆได้นะครับ
    ค่าแรงขอเป็นมิตรภาพก็พอครับไม่รับเงิน
    #เรียบด่วนรามอินทราเอกมัย ว่างเชิญครับ
    ฝากกดถูกใจ Impress racing ขอบคุนครับ

1. อยากให้มาถ่ายบ้างจังครับพี่

2. ท้าไม่ไกลมากถ่ายให้ได้ครับ :)

3. นนท์อะครับพี่ 55

4. กำท้ามาแถวรามคำแหงเดียวถ่ายให้ได้นะครับ

5. ขอบคุณนะครับ

6. ยินดีครับ

7. เกรงใจจัง

8. ไม่ต้องเกรงใจครับผมต้องเกรงใจมากกว่ามาเป็นนายแบให้ผมฝึกฝน

9. Aey Domeni

Aey Domeni Guest

0
    0
    0
    ท้ายสวยๆครับ

10. ขอบคุณครับ

11. ถ่ายแนวๆนี้อยากถ่ายekบ้าง

12. ว่างๆมาด้วยกันได้นะครับฟรี

13. Veerawat Mason

Veerawat Mason Guest

0
    0
    0
    อยากไห้ถ่ายบ้างจัง 555

14. ได้ครับผมรอเลย

15. Veerawat Mason

Veerawat Mason Guest

0
    0
    0
    ผมอยู่พระราม9 ,คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้