ขอสอบถามหน่อยครับ พอดีผมวางเครื่องตัวนี้อยู่ เป็นเครื่อง ZC 1.6 ไม่เทค Sohc...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ให้ตัวเองเต็มที่ ให้เพื่อนเต็มร้อย หลานเทวดา, 27 กุมภาพันธ์ 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอสอบถามหน่อยครับ พอดีผมวางเครื่องตัวนี้อยู่
    เป็นเครื่อง ZC 1.6 ไม่เทค Sohc อยากทราบว่าเป็นเครื่องที่ผลิตในปีอะไร และมาจากรถรุ่นอะไร กล่อง Code อะไร OBD1 หรือ OBD2 จูนได้รึปล่าว ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้