สวัสดี กลุ่มคลับรถยนต์ทุกท่าน สำหรับรถที่มาเป็นคลับสามารถลงร่วมสนุกได้เลยคับ...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย จำรัส แจ่มแจ้ง ต้นเรวดี, 12 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดี กลุ่มคลับรถยนต์ทุกท่าน สำหรับรถที่มาเป็นคลับสามารถลงร่วมสนุกได้เลยคับ จัดให้1เรสเต็มๆเฉพาะกลุ่มคลับโดยเฉพาะ

งานแข่งรถยนต์ทางเรียบเซอร์กิจสนามแก่งกระจาน มือใหม่
    อ่านลายละเอียดก่อนนะคับ.

รับสมัครนักแข่งทั้งหน้าใหม่ ในงานแข่งรถทางเลียบเซอร์กิจ ในรายการ ONLEY ONE CHALLENGE สนามแก่งกระจาน ในรุ่น ต้นเรวดี วันอาทิตย์ที่ 29 มีนาคม 2558
    ท่านใดสนใจ สมัครได้เลยนะคับตั้งแต่ตอนนี้จนครบจำนวน เหลือเพียง 3 อาทิตย์เพียง เท่านั้นนะคับ วิ่ง5รอบสนาม เพียงเท่านั้นเองคับ
    มีถ้วยรางวัล คาสA 5ใบ และ คาสB 5ใบ พร้อมของรางวัลจากผู้สนับสนุนของเราแจกให้กับผู้เข้าแข่งขันทุกท่านที่สมัครเข้ามา

ข้อมูลการสมัคร
    คลับ..........จำนวน20คันขึ้นไป
    แบ่งตามคาส A. B. มือใหม่
    คาส A / AT 10 คัน
    คาส B / MT 10 คัน

มีทั้งหมด 3 สนามดังนี้

สนามที่1 29 มีนา แก่งกระจาน

สนามที่2 14 มิย. พีระ

สนามที่3 20 ธค. โบนันซ่า

ส่งชื่อ เครื่องยนต์เท่าไหร่ เกรียอะไร เบอร์ติดต่อ ส่งมาที่IN BOK หนูฝ้าย มาแล้วจร้า ได้เลยคับ
    ติดต่อสอบถามข้อมูลที่ 098-367-6411 ฝ้าย หรือ ต้น เรวดี คับ

ลงได้ทุกรุ่นทุกยี้ห้อที่เป็นรถเก๋ง รถบ้านเดิมๆหรือ รถซิ่ง ก็ลงได้ไม่จำกัด เพราะรับแต่มือใหม่ทั้งหมดคับ
    วัตถุประสงค์ของการจัดเรสนี้!!! เพื่อเปิดประสบการณ์ เปิดโอกาศให้กับผู้ที่อยากลองลงสนามแข่งจริงได้มาร่วมสนุกกัน พบปะเพื่อนๆพี่ๆน้องๆหน้าใหม่ๆและเก่า มาเรียนรู้การใช้รถ เทคนิคต่างๆ ทางเราไม่ได้แข่งกันเอาเป็นเอาตายเพราะไม่ต้องการให้มีการชนกันรึแต่อย่างใด แต่เรามาร่วมกิจกรรมดีๆสนุกๆด้วยกัน. รางวัลที่ได้จากผู้สนับสนุน ผมไม่ได้แจกให้กับผู้ที่1-5 เพียงอย่างเดียวนะคับ นอกจากจะมีถ้วยรางวัล ผมยังมีของรางวัลเล็กๆน้อยๆมาให้ลองมาดูคับมาร่วมสนุกๆกันเยอะๆ ลองมาหาประสบการณ์ดูว่า ในสนามแข่งจริงนั้นเค้าใช้ไหวพริบการขับขี่กันอย่างไรมันสามารถเอามาใช้ชีวิตประจำวันได้เช่นกัน ลงได้ทั้งหญิงชายไม่จำเป็นต้องมีประสบการณ์คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้