11000 Rpm

การสนทนาใน 'AE86ers' เริ่มโดย GDMN, 27 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GDMN

GDMN New Member Moderator

602
    1
    0
    อยากได้ครับ:D

2. my86

my86 New Member Moderator

1,199
    3
    0
    แหม....... ตั้งกระทู้ซ๊าาาาา
    ใอ้เราก้อนึกว่าได้แล้ว อิอิ

3. TonkHotto

TonkHotto New Member VIP

131
    4
    0
    คือเพิ่งได้มาครับ มีวัดรอบ วัดแรงดันน้ำมันเครื่อง แล้วก็วัดความร้อนน้ำ

คืออยากได้ความรู้นิดนึงครับว่ายี่ห้ออะไรแล้วเห็นคำว่า ND เขียนติดๆกันนี่มันย่อมาจากอะไรครับ

ขอบคุณครับ

4. my86

my86 New Member Moderator

1,199
    3
    0
    น่าจะเป็น นิปปอนเดนโซ่ พันธมิตร TRD สมัยก่อนน่ะครับ

พี่กันเห็นต้องกรี๊ดแน่ๆ อิอิ

5. TonkHotto

TonkHotto New Member VIP

131
    4
    0
    อ๋อออ ขอบคุณครับ

แต่วัดรอบที่เป็นของ TRD ก็มีใช่ปะครับ

6. Tee+

Tee+ New Member Member

134
    0
    0
    วัดรอบเป็น TRD ก็มีคับ แต่ตอนนี้พี่กันกำลังบ้า STACK แล้วววว

7. GDMN

GDMN New Member Moderator

602
    1
    0
    อยากได้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

8. a monkey

a monkey New Member Member

13
    1
    0
    พี่อยากเดียว จัด

รอหน่อยนะ

9. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    Nippon Denso ครับ ปัจจุบันเหลือแต่คำว่า Denso
    สมัยก่อนอะไรๆ ที่เป็น Nippon Denso เป็นของดีและทนทานเอามากๆ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้