ขอความช่วยเหลือคับ รถเสียอยู่แยกรัชดา-ลาดพร้าว อาการน่าจะเป็นที่คอยจานจ่าย...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย คุณตรี ดีไซน์เบาะ, 28 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอความช่วยเหลือคับ
    รถเสียอยู่แยกรัชดา-ลาดพร้าว
    อาการน่าจะเป็นที่คอยจานจ่าย

อยากได้เบอร์โทรของอู่ กับ รถยก แถวลาดพร้าวคับ
    ขอบคุณมากๆคับ

1. ใครอยู่แถวนั้น ช่วยกันครับ ^_^

2. มีอู่อยู่อู่นึง honda house พหล 24 ครับ เบอโทรตาม google 02-513-3262 ครับ

3. ขอบคุณมากๆคับ

4. ยินดีครับ เอาใจช่วยครับบ

5. Tora Kan

Tora Kan Guest

0
    0
    0
    วิ่งไปซื้อ คอย ที่ ย แสงชัยเปลี่ยนเองเลยครับ

6. พี่เปิ้ลคัฟร้านพี่แกมีรถรากด้วยคัฟ

7. แถวลาดพร้าวบริการดีคัฟ

8. ขอบคุณมากๆเลยคับ

9. สรุปไปอู่คุณเบิ้ลนะครับ ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ

10. ขอให้หายไวๆนะคัฟพี่เปิ้ลบริการดีราคาไม่แพงกันเองด้วยคัฟปรึกษาได้

11. กำลังเดินทางไปคับ ขอบคุณอีกครั้งนะครับ

12. อยู่กะพี่เบิ้ลสบายหายห่วงคร้าบบบ

13. จบงานแล้วคับ วิ่งได้ปกติ..ขอบคุณมากๆเลยคับ

^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้