อยากดูรูปงานบางเเสนคืนวันเสาร์อ่ะครับ ใครมีโพสหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย lemonead, 11 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lemonead

lemonead New Member Member

114
    2
    0
    อยากดูรูปงานบางเเสนคืนวันเสาร์อ่ะครับ ใครมี มาโพสลงหน่อยจิครับ รถสวยๆ แรงๆเพียบเลย:D:D:D

2. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    ถ่ายมามันมัวๆๆ มีแต่อันนี้มันชัดสุด

สวยๆๆแรงๆๆทุกคัน

ขออนุญาติเจ้าของรถเอาลงหน่อยนะ เจ้าของไปกินข้าวจอดไว้

3. nitarn

nitarn Well-Known Member Member

2,398
    41
    48
    ไปดูมาเหมือนกันครับ...
    ได้กลิ่นไอ Out Law เต็มๆเลย

ทั้งภาพ ทั้งเสียง ชัดเจน

4. ZaKao

ZaKao Member VIP

445
    15
    18
    อยากดูครับ

5. อยากดูด้วยคนคับ ไม่มีโอกาสได้ไปกลางคืน

6. pexky

pexky Member VIP

174
    9
    18
    โค ตะ ระ มันส คร๊าบบบ

7. l3oZo

l3oZo New Member Privilege

769
    52
    0
    :D

ขออนุยาดเอามาลงนะคร่า

8. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    มันส์สุดๆคับคืนนั้น 5ทุ่มยันตี5 ถ้าไม่มีรถมิดกันน่าจะมีรถวิ่งมากกว่านี้ มิดกันตอนตัวแรงๆกำลังออกเลย เสียดาย

9. PoR@HONDA.Vtec

[email protected] New Member VIP

1,166
    16
    0
    หม่วนหลาย

10. 4A-GEU

4A-GEU Member Member

581
    13
    18
    หนุกหนานๆ เสียดายม่ายน่ามีมิดเลย

11. l3oZo

l3oZo New Member Privilege

769
    52
    0
    แต่..เส้นนั้นอัตรายมากเรย

บวกกับคนเยอะเกินไปด้วย

พอจะซัดรถกันก็ซัดม่ะดั้ย....ซัดไปดั้ยหน่อยนึง..ต้องยกและ

เพราะติดรถที่ขับช้า....เห้อ..อันตรายมากคร๊า

12. OAt_CDC

OAt_CDC New Member Member

265
    12
    0
    มีรูปมาแจมด้วยนิโหน่ย....

แบบว่านอนไม่หลับ ยืนน้ำลายไหลอยู่หน้าหาด........

ปล.รูปสุดท้าย น่ากัวมาก

(ขออนุญาต ลงไว้เป็นอุทาหรณ์นะครับ)

13. ลากกันยันเช้าเลย มันโคตร

ปล.ครายมีอีกบ้างครับอยากดูอยากดู

14. โต้ง3S@beam

โต้ง3S@beam Member Member

46
    5
    8
    ผมไปหาข้าวกินแถวหน้า ม.บูรพา เส็ด วิ่งมาเลี้ยวขวาผ่านวงเวียนเลียบหาด เห็นมีรถซิ่งจอดเพียบ ระดับเทพๆ ตรึม ยิ่งหน้าโรงแรมเดอะไทด์ฯ แต่ละคันนี่สุดบรรยาย เพิ่งรู้ว่าดึกๆทีมันส์งี้นี่เองรู้งี้น่าจอดข้างทางจิบเบียร์รอ น่าเสียดายจิงๆ อิอิอิ

15. ARTWOOD

ARTWOOD New Member Member

198
    6
    0
    เสียดายกลับก่อน

16. Ctrl_s

Ctrl_s New Member VIP

957
    45
    0
    หนุกหนาน

17. art

art New Member Member

97
    0
    0

18. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    มันส์โคตร กลับตี 3 ยังซัดรถกันอยู่เลย

19. HUTshop

HUTshop New Member Moderator VIP

513
    12
    0
    มันสุดๆคับ อยู่หน้า โรงแรมเดอะไทด์ หยั่งกับอยู่ ในหนัง555 ซัดทั้งคืน หลับแล้วตื่นมาดูยังไม่เลิกกันเลย ปีหน้าเจอกันใหม่

20. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    โอ้ววว..สนามนี้หนุกมากๆๆคับ

21. ARTO940

ARTO940 New Member Member

372
    37
    0
    คืนปล่อยผีคับ...แอบไปจอดหน้าเดอะ ไทด์ ก่ะเค้าด้วย อิอิ

22. murg_e30

murg_e30 Member Member

57
    1
    8
    สนุกมากคับ ไปดูมาเหมือนกัน

23. dek_rayum

dek_rayum New Member VIP

1,720
    21
    0
    คราวหน้าเจอกัน มิทติ้งใหญ่แห่งปี เดอะไทด์

24. DorAEmon Power

DorAEmon Power New Member Member

115
    7
    0
    อยู่หน้าเดอะไทด์ด้วยคน มันสุดอ่ะ

เสียดายแทรคปิดไวไปหน่อย

มีทุกเดือนน่าจะดี

25. KENTENS@I

KENTENS@I New Member Member

535
    26
    0
    ประเทศไทย เรื่อง แข่งรถ ระดับโลก

26. PonD ct9

PonD ct9 New Member Member

220
    4
    0
    สุดยอดดครับคืนนั้น ซัดกันน่ากลัวมากๆ
    นอกจากไทรตันที่มิดไปแล้ว ยังมีอัลเทซซ่าที่พลีชีพไปด้วย

27. Art_unicarmotorsport

Art_unicarmotorsport New Member Member

151
    3
    0
    อิอิ ไม่มีถนนให้ แซ๊ดๆเลย อิอิ

28. มรดกพ่อ

มรดกพ่อ New Member Member

2,307
    29
    0
    สวยครับ

29. FFw

FFw New Member Member

676
    8
    0
    สุดจริงครับคืนนั้น ยืนดูอยู่นึกว่าถ่ายหนังเรื่อง The Fast ภาคล่าสุด อิอิ แต่ก็น่ากลัวจริงๆนะครับ คนข้ามถนนก็ค่อยๆเดินข้ามกัน ผมหละเสียวแทน

น่าจะมีคืนปล่อยผีแบบนี้ทุกเดือนเน๊อะ:D:D:D:D:D

30. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ขอเข้ามาติดตามด้วยคนคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้