เห็นว่า TV Tuner ยี่ห้อดัง สู้ของจีนไม่ได้

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย มะแลง, 11 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. มะแลง

มะแลง Guest

0
    0
    0
    ผม คุยกับร้านเครื่องเสียงมา เรื่อง TV Tuner เค้า ก้แนะนำว่า

Tuner ยี่ห้อ ดัง เช่น Kenwood ติดให้ลูกค้าแล้วมีปัญญหา จะขอคืน ของ เพราะรับสัญณาณ แทบ ไม่ได้เลย ส่วน ของ Pioneer ก็ ให้ 3 เต็ม 10 สู้ ของจีน ราคา 5-6 พัน ไม่ได้ ชัดแจ๋ว

จริงหรือครับ รบกวนถามผู้ รู้หน่อย

2. chuneji

chuneji New Member Member

33
    0
    0
    เอ่อ เค้าจะขายของจีนไงครับ

แล้วก็อย่าไปคาดหวังอะไรกับ Tuner TV มากนักครับยังไงก็ชัดยาก เพราะรถไม่ได้อยู่นิ่งๆ

แล้วก็ไม่ค่อยได้ดูทีวีหรอกครับ เชื่อผม

3. nut_vti

nut_vti New Member Member

258
    2
    0
    ร้านชั่วเเน่นอนครับ หลอกขายของชัวร์ รีบออกห่างๆ มันเชียร์ของจีน ร้านเเบบนี้
    ไม่ใช่ร้านเครื่องเสียงเเล้วครับ เเต่เป็นเล้าเชือดหมู ดีดีนิเอง

4. มะแลง

มะแลง Guest

0
    0
    0
    ผม เคยติด 2Din DVD Necvox พร้อม Tuner รับทีวี ผมว่าใช้ได้เลย นะครับ เวลา ขับ ในกรุงเทพ มี ซู่ซ่า บ้าง นิดหน่อย แต่ภาพไม่เคยหาย ดู กับฟังรู้เรื่องครับ ถือว่าพอใจเลย
    ไม่รู้ ของKenwwod กับ Pioneneer เป็นไงบ้างครับ ช่วย Cmment หน่อย ครับ

5. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    ต้องลองเองคับ บางคนอาจจะบอกว่ามันเปนทีวี ใช้ดูได้เหมือนกันซื้ออารายก็ได้ บางคนอาจจะใช้ของจีนแล้วไม่พังเลย แต่ไปเจอของยี่ห้อดังๆมีปัญหาตลอดก็เปนไปได้คับ แต่ถ้าเปนผม ไหนๆซื้อทีนึงแล้ว ถ้างบเรามีพอ ก็เล่นของดีๆไปเลยสิคับ

6. chainatsound.com

chainatsound.com Guest

0
    0
    0
    sony รับชัดที่สุดในประเทศไทย

sony w-7000 รับชัดที่สุดในประเทศไทย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้