ถนนรามคำแหง...

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย ถนนรามคำแหง..., 1 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมเห็น mr2 ถนนรามคำแหงอยู่หลายคัน แต่ก็เห็นขายกันอยู่
    ไม่รู้ว่าเส้นถนนรามคำแหง เหลืออยู่กี่คันครับ

1. ที่วิ่งอยู่มีหลายคันครับ

ถ้าที่ขายอยู่ที่เต้น มีคันเดียวสีดำ

ก่อนซื้อก็ดูสภาพดีๆ นะครับ ขอให้โชคดีครับ

2. SW-20->00GT

SW-20->00GT New Member Member

142
    1
    0
    ผมก็เจอตอนขับอยู่หลายคัน อิอิ...

3. ที่เห็นมีก็
    สีขาว2000 และ สีดำ ที่วัดบำเพญเหนือ ตอนเกณฑ์ทหาร เดือนเมษา ปี51
    สีเหลือง ที่หมู่บ้านพฤษาชาติ
    สีดำ ที่หมู่บ้านสัมมากร
    สีแดง ที่เทคโน
    สีขาว2000 และ สีแดง 2000 บน ถนนรามคำแหง
    ท่นับได้ก็7คันแล้ว

ยังมี
    สีเทา ที่ดินแดง
    สีแดง ที่ลาดพร้าว
    สีเหลือง ที่ปากน้ำ

ไม่รู้ว่าเป็นสามาชิกในคับไหม
    รถพี่ๆสวยทุกคันเลย

4. am3door

am3door New Member Member

190
    0
    0
    ผมไปเกนทหารมาครับ

แร้วก้อรับส่งแฟนวันเสาอาทิดที่รามอ่ะครับคันเดียวกัน

แต่บ้านอยู่รัตนาธิเบศก์555ไกลม่ะคครับ

5. pom-wish

pom-wish New Member VIP

374
    6
    0
    ผมอยู่รามอินทราซอยคู้บอนครับซอยเดียวกับอู่พี่หนุ่มนะครับ

6. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    สีแดงที่เทคโนรถ นายทัดเค้างับ

ยังมีสีแดง หน้าร้านตัดผม ตรงโชคชัย 4

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้