+++++ มีเรื่องดีๆมาเล่าไห้ฟัง +++++

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย \\\ ~ A ~ ///, 7 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    วันนี้ผมได้ติดต่อซื้อ โบ กับ numodlove ตามลิงค์ นี้ครับ

http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=568025

พี่เขาชื่ออะไรก็ไม่รุ เขาอยู่ ถึงรามอินทรา ส่วน ผม อยู่ ตัวเมือง นครปฐม ซึ่ง ไกล มากๆ แต่ พี่ เขา ก็ ยัง มาส่งไห้ ทั้งๆที่ไม่เคยรู้จัก ไม่รู้ว่า ผมจะเอาจริงป่าว ( แต่ ผมหนะเอาจริงอยู่แล้ว :D ) ต้องขอขอบคุณในน้ำใจพี่เขามากๆเลยครับ ถ้า มีอะไร มาขายอีก ผม จะช่วยขายไห้นะครับพี่ :D:D:D

2. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    ไกลจิงๆขอปรบมือให้เยี่ยมไปเลยคับ

3. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    สุดยอดครับบริการลูกค้าถึงที่

4. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    นี่ละครับน้ำใจผู้ขาย

5. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    แจ๋วเรยยยยยยยย ...ลดโลกร้อน...

6. ไกลโคตร!!! หิหิ...

7. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    น้ำใจที่หาซื้อไม่ได้ครับ ขอบคุณมากๆ

8. Peachey

Peachey Active Member Member

386
    28
    28
    เนี่ยหละคับคนขายที่ดี ไกลด้วยแหละ

9. PKS.Motorsport

PKS.Motorsport New Member Member

500
    6
    0
    คนดี ก็สนับสนุนไป

ขอชมทั้งผู้ซื้อและผู้ขายครับ ที่มีความจริงใจต่อกันครับผมมม

10. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    สุดยอดคับ...ขนาดไกลยังไปถึงที่เลย

11. Rc7

Rc7 New Member Member

235
    15
    0
    มาด้วยใจจริงๆๆคับ:D

12. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    ชื่นชมทั้งผู้ซื้อและก็ผู้ขายครับ :D

13. Mizako

Mizako New Member Member

41
    2
    0
    up ให้ ในน้ำใจ ของน้องคนนี้ มั้กๆ ครับ

14. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
    เป็นเรื่องที่ดีจริงๆครับ ผู้ขายก็ไม่คิดราคาอะไรเพิ่ม ถึงแม้จะอยู่ไกล

15. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    คนไทย ใจดีครับ

16. nuno69

nuno69 New Member Member

343
    20
    0
    เยี่ยมทั้งคู่ครับ

17. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    ถ้าตกลงกันดีดี คุยกันรู้เรื่อง พูดเเบบตรงไปตรงมา

ก็ไม่เสียเที่ยวตอนไปส่งของหรอกครับ

นอกจากบอกสภาพของผิดไปจากความเป็นจริง

เเล้วพอเวลาดูของ ซื้อไม่ลงงี้ ก็ลำบากใจทั้งคนซื้อเเละคนขาย

เพราะฉนั้น เวลาขายของควรบอกสภาพของเเบบตรงไปตรงมาจะดีที่สุดครับ

ไม่ต้องกลัวว่าจะขายไม่ได้ ไปส่งของเสียเที่ยวน่าเสียดายกว่า

18. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    สิ่งดีดี UP UP UP ครับ

19. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้