รบกวนสอบถามหน่อยค้าบ รถผมขับๆยุดับกลางถนนเลย แล้วสตาร์ทติดอีกทียากมาก...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Muku Jung, 20 มิถุนายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Muku Jung

Muku Jung Guest

0
    0
    0
    รบกวนสอบถามหน่อยค้าบ รถผมขับๆยุดับกลางถนนเลย แล้วสตาร์ทติดอีกทียากมาก เปนเพราะอะไรเหรอคับ รถผมติดแก้สด้วยนะคับ แต่ปรับเปนใช้น้ำมัน ก็ดับอยุ่ ดีรบกวนหน่อยนะคับ เข้าอุ่ยังหาสาเหตุไม่เจอเลยคับ

2. Noi Rtnet

Noi Rtnet Guest

0
    0
    0
    เรียบร้อยไปยัง เป็นที่พวก coil หรือในจานจ่ายหรือเปล่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้