ขอคำแนะนำเรื่อง หางหลัง P11

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย DEK_PR, 3 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DEK_PR

DEK_PR New Member Member

82
    0
    0
    ปรึกษาหน่อยนะครับ พอดีผมเห็นหางหลังของรุ่นอื่นแบบในรู้เนี้ย

เลยอยากถามว่า ของ P11 มีรุ่นที่หน้าตาคลายแบบนี้ไหม เรียกว่าทรงอะไร

แระถ้าม่ายมีแบบตรงรุ่น ของรุ่นอื่นรุ่นไหนใส่กันได้

ที่สำคัญถ้าใครมีช่วยเอามาโพสต์รูปให้ดูหน่อยนะครับ ที่เบอร์โทรกลับไว้ด้วยยิ่งดี ผมอยากด้าย กะลังหาอยู่ขอบคุณครับบบบบบ

2. maasai

maasai New Member Lady Member

58
    1
    0
    ถ้ารถเส็ดแล้วรอนั่งสักรอบนะคะคุณ

3. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    หาอยู่เหมียนกัลล์..อยากได้แบบไม่ต้องเจาะกระโปรงอ่ะ...แต่หางเป็ดแบบนี้ผมว่าไม่ค่อยเข้ากะ P11 นา..ผมว่า เพราะสันกระโปรงท้าย P11 มันเป็นเหลี่ยม ๆ แบบนี้อยู่แล้วอ่ะ แต่ก็แล้วแต่ชอบครับ ผมเคยเอาของฮอนด้าซีวิคมาเทียบ ๆ ดูก็โอเคอยู่..แต่มันต้องเจาะกระโปรง แล้วตรงปลายสองด้านมันไม่ค่อยลงตัวเท่าไร ถ้าใส่แล้วมันจะทำความสะอาดยาก เลยไม่เอา..กำลังเล็ง ๆ อยู่ว่าของมิตซูฯ ท้ายเบ๊นท์มันพอดีรึปล่าว..ที่เพชรบูรณ์เห็นมีคันนึงใส่ ไม่แน่ใจว่าเป็นของมิตซูฯ ท้ายเบ๊นท์ รึว่าของซิตี้ Type Z รู้แต่ว่าไม่ใช่ของ P11 แน่นอน แต่มันลงตัวพอดีเป๊ะเลยล่ะ

4. P11GT-R

P11GT-R New Member Member

58
    1
    0
    เคยเห็นคุณก็อฟมี(ฝาท้ายขาว)

5. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    ทรงตูดเป็ด

6. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ถ้าเป็นไฟเบอร์...โมดิฟายได้หมดล่ะครับ....ถ้าจะให้ดีตอนไปซื้อเอารถไปเทียบด้วยจะดีที่สุด.....ขาดนิดเกินหน่อยตัดต่อเพิ่มเติมได้ครับ

7. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    รถผมใส่ แม่เป็ดครับ ในรูปที่ใส่ เซฟ เป็นลูกเป็ดครับ

8. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    เคยเห็นในกระทู้g20 เค้าเอาของ M3 มาใส่ก็ลงตัวดีครับ

9. DEK_PR

DEK_PR New Member Member

82
    0
    0
    NEO

ม่ายแน่จับว่า ของ NEO ใส่กันด้ายพอดีรึเปล่าเนอะ ถ้าด้ายอ่ะ

แจ่มเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้