รถเก่า ไม่ใช่ข้อจำกัดในการเดินทางนะครับ มอหินขาว ชัยภูมิ เป็น EK ชอบที่สูงครับ...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ท่านใหม่ นะฮ๊าว์ฟ, 30 กรกฎาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    รถเก่า ไม่ใช่ข้อจำกัดในการเดินทางนะครับ
    มอหินขาว ชัยภูมิ เป็น EK ชอบที่สูงครับ
    #คู่แรดแห่งสยาม

1. Suhaidee Sani

Suhaidee Sani Guest

0
    0
    0
  2. Ggolf Otiose

Ggolf Otiose Guest

0
    0
    0
    พี่ลำส้ม ขอสอบถามหน่อยครับ พี่ใช้โชคของอะไรครับเปลี่ยนหรือโมของเดิมพอดีผมกำลังหาข้อมูลครับ ขอบคุณครับ

3. Tein Flex ครับ ซื้อมานานมากแล้วครับ ตอนนี้ไม่แน่ใจ ราคาเท่าไหร่แล้ว

4. Ggolf Otiose

0
    0
    0
    ขอบคุณมากครับผม^^

5. เมื่อก่อน ใส่ Daiyama แต่ว่า ถอดไปให้ ลำเหลืองแล้ว
    Daiyama กระด้างหน่อย แต่ ก็ OK นะครับ ตอนนั้นได้มา 7k นิด ๆ

6. Ggolf Otiose

0
    0
    0
    มีคนแนะนำผมให้เอาของเดิมไปเปลี่ยนสปริงแล้วทำสตัดมันจะเวิคมั้ยครับ

7. ก็เป็นอีก 1 ทางเลือกครับ
    จะเเปลื่ยนสปริง ก็อาจจะต้อง อัดน้ำมันใหม่สักนิด
    เจอร้านดี ก็ดีครับ เสี่ยงดวงนิดหน่อย

8. ขอถามเป็นแนวทางหน่อยคับ คันสีแดง ล้อและยาง ขนาดเท่าไหร่ครับ และโหลดกี่นิ้วครับ?!! #กำลังหล่อเลยย ^^

9. รสส้ม ครับ -"-

10. ล้อ 15 ยาง 195/55/R15 ครับ
    ระยะโหลด ไม่ได้วัดอ่ะครับ

555 โทษทีครับมองผิด พอดีปรับลดแสงหน้าจอครับบ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้