ถามพี่เรื่องอินเตอร์ในกันชนไมตี้หน่อยครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย หนุ่มลาดกระบัง, 4 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    คืออยากรู้ว่าอินเตอร์ขนาดใดเหมาะสมกับกันชนในไมตี้ และเครื่องด้วยนะครับ 1j Gte และใส่กันชนของsurf อยากได้แบบพอดีอ่ะครับ แนะนำทีนะครับ ขอบคุณพี่ในคลับไฮลัคครับ

1. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ขึ้นอยู่กับงบประมาณอะครับ

หนา 2 นิ้ว 4 นิ้วใส่ได้หมดอะครับ

ยิ่งกันชนหน้า SURF ด้วยใส่ สบายเลยครับ

มีวิธี เด็กลาดกระบังช่วยกันอยู่ครับ

ว่าแต่อยู่แถวไหนอะครับ

2. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ไมตี้เอ็ก รถอารายเก่าจัง แต่หล่อมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อิอิ

3. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ว้าวๆๆๆ ได้เหยื่อใกล้บ้าน อิอิ

4. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    เข้าทางเลยอ่ะ...........อิอิ

5. mtx เขียว

mtx เขียว New Member Member

751
    9
    0
    หุหุ..ดีนะผมอยู่ยุธยา:D

6. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ใกล้พี่แมนซะด้วยอ่ะ อย่างนี้มีแสนหมดแสนคับ ฟันธง
    ล้อเล่นนะพี่แมน แต่สงสัยจะจิง อิอิ

7. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ใส่เสื้อเกราะไว้เลยคับ............อ่ะ ล้อ เล่ง เล่น

พี่แมนเค้าทําให้ฟรีใช่ป่าวคับ

8. SUPER LIMITED

SUPER LIMITED New Member Privilege

261
    1
    0
    อยู่อยุธยา วิ่งอยุ่แถวไหนครับ

9. mtx เขียว

751
    9
    0
    :Dบ้านอยู่คลองตะเคียนครับ ทำงานอยู่ที่โลตัสครับก็จะวิ่งแถวโลตัสและในตัวเมืองครับ.
    ผ่านมาก็แวะทักทายได้นะครับ:D

10. ขอบคุณครับภามเพื่อรองบประมาณอ่ะครับ ลืมบอกไปนะครับเป็นตัวตาลึกอ่ะครับไม่ทราบว่า surf ตาเต็มใส่ได้ไหมครับ อยู่ ซอยเพิ่มสุขครับ

11. JZ_std.

8,075
    74
    0
    รถไมตี้สีอะไรอะครับ เคยเจอกันบ้างไหมครับ

บ้านเดียวกัน 5555555555555555

12. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    พี่แมนขา.............น้องทีก็อยากใส่เหมือนกัน

13. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    จัดไปคับท่านที หนับหนุนอย่างแรง

14. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    อินเตอร์อย่างเดียวพอหรอพี่ที

น่าจะกินเจเลย สวยๆๆๆๆ
    :D:D:D:D

15. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ช่ายๆจ่าดวงพูดถูก ว่างเจไปเลย ใจถึงๆหน่อย กับอีแค่กินม่ามาเกือบทุกมื้อ แค่เนียไม่กล้า โด่เอ้ย

16. max_upgrad

max_upgrad Member Member

471
    7
    18
    สวัสดีครับ อยู่คลองตะเคียนต้องเป็นอิสลามแน่ใช่มั๊ยครับ
    ส่วนผมเป็นเคยเรียนที่ อ.ศ.อ อยู่บ้านหวาน บางบาลครับ ผมว่าเดี๋ยวคุยไปคุยมาต้องเป็นญาติกันแน่ๆ เลย
    ญาติผมอยู่แถวนั้นเยอะครับ
    เดี๋ยววันจันทร์กลับบ้านครับแล้วครับ ยังไงถ้าแวะไปจะชเง้อหาครับ....555

17. mtx เขียว

751
    9
    0
    อัสลามมุอลัยกุ้ม ครับผม ผ่านมาก็อย่าลืมแวะนะครับบ้านผมอยู่ตรง3แยกแต่ตอนนี้เป็น4แยกแล้วก่อนถึง
    อ.ศ.อ. อะครับ จะมีรถ mtxสีเขียวล้อทองคาดลาย(หล่อๆ)จอดอยู่หน้าบ้านติดถนนอะครับถ้าเห็นแวะได้เลยนะครับ:Dอัสลาม

18. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ตอนนี้เป็นเพื่อนควันดำก่อน

กินแน่ๆ แต่ต้องเป็นอาหารเจไปก่อน

แล้วน้องทีจะตามไปแน่นอนครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 ธันวาคม 2008
  19. ไมตี้สีแดงคร้าบ ล้อนิสโม่อ่ะครับ เจอทักทายกันได้นะครับ

20. max_upgrad

max_upgrad Member Member

471
    7
    18
    วะอะลัยกุ้มมุดสลาม ครับ ไม่ได้เข้าไปเลยครับ ทุกทีจะต้องไปเอาขนมที่นั้น
    ครั้งหน้าน่าจะเป็น งานสมาคม อ.ศ.อ. แหละครับ ผมจะไปทุกปี ถ้าไม่ติดอะไร
    เพราะที่บ้านเรียนที่นั้นทุกคนครับ ยังไงเข้าไปจะแวะไปครับ

21. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    คันนี้ถ้าจำไม่ผิดผมเคยเห็นครับและน่าจะเคยเห็นรถผมด้วย ผมไมตี้สีเขียว กระจกชา ซันรูฟ ครับ อยู่ใกล้ๆบ้านอาผม อามานครับน่าจะรู้จัก

22. JZ_std.

8,075
    74
    0
    งงงงงงงงงงงงงเลย
    ผมทำไมไม่เคยเห็นอะครับ 555555555555

23. MIGHTY_

MIGHTY_ New Member Member

11
    1
    0
    ผมไม่ใช่อิสลาม ครับ แต่ อยู่บางบาล บ้านขวาง นะ ครับ

24. powerone9

powerone9 New Member Member

139
    1
    0
    จ.อยุธยา ด้วยคนครับ แต่อยู่เสนาอ่ะเข้าอยุธยาบ่อยประจำคือเสา-อาทิต:D

25. mtx เขียว

751
    9
    0
    :
    :)หวัดดีครับ น่าจะเคยเห็นครับ เห็นประมาณ2-3ครังมาจอดแฟดๆอยู่ข้างบ้านถ้าจำไม่ผิด ผมชื่ออามีนครับ ผ่านมาก็แวะทักทายได้นะครับ :Dแล้วก็หวัดดีชาวอยุธยาทุกท่านครับ

26. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0

ไวไปคราวหน้าทักทายกันได้นะครับ

27. utt

utt New Member Member

111
    1
    0
    ผมก้อ เสนา อ่ะคับ จอดที่ รพ.ศุภมิตร คับ ว่างๆ มาทักทายกัน

28. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    อัสลามมุอะลัยกุมครับ บังมีน

ผมก้อคนยุดยาเหมือนกันครับ แต่ตอนนี้อยู่กรุงเทพ

บ้านผมอยู่ในเมืองยุดยาตรงถนนโรงบาล ที่ขายโรตีสายไหมเยอะๆอะครับ++:D

ที่บ้านเรียน อศอ. กันทั้งบ้านเหมือนกัน อิอิ..

ผมจะกลับอยุธยา เดือนละ2-3ครั้งครับ ถ้ามีโอกาศคงได้เจอกัน

ไมตี้แวน เขียว ล้อทองๆ ดูไม่ยากครับ ........:cool:

29. mtx เขียว

751
    9
    0
    วะอะลัยกุ้มมุดสลาม ครับน้องโรส:)ก็อยากเจอน้องโรสอยู่เหมือนกันจะได้ถามว่า
    ไปทำสีกับภายในที่ในที่ไหนมาทำไมถึงได้โดนใจอย่างนี้(สวยงาม)แล้วก็หายดีแล้นะครับ
    กับเหตุกาณ แล้วก็อย่าลืมมางาน อ.ศ.อ.นะครับ อัสลาม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้