พัดลมหม้อน้ำไม่ทำงาน จอดความร้อนขึ้นอยู่แถว หลักสี่ ซอยแจ้งวัฒนะ 6...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ท่านใหม่ นะฮ๊าว์ฟ, 19 สิงหาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    พัดลมหม้อน้ำไม่ทำงาน จอดความร้อนขึ้นอยู่แถว หลักสี่ ซอยแจ้งวัฒนะ 6

ใครพอให้ความช่วยเหลือได้บ้างครับ

1. Ning Normal

Ning Normal Guest

0
    0
    0
    ต่อตรง ชั่วคราว ก่อนนะคับ

2. ตอนนี้เอากลับมาจอดที่บ้านแล้วครับ ขอบคุณครับ

3. Ning Normal

0
    0
    0
    คับ ตรวจเช็คฟิวส์กับเทอร์โมสวิทช์ด้วยนะคับ

4. ขอบคุณครับ เดี๋ยวลองเช็คดูก่อนแล้ว มาอัพเดทให้ฟังครับ
    เมื่อวานเอารถกลับแบบ ทุกลัทุเล นิดหน่อย ยังไม่ได้ เช็คอะไร เลย
    มันมืด

5. Ning Normal

0
    0
    0
    ขอให้กลับมาสมบูรณ์ ไวๆนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้