มีที่ไหนครับ เชื่อมท่อไอเสียไทเทเนียมบ้างครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย pongp28, 1 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pongp28

pongp28 New Member Member

113
    1
    0
    กำลังหาร้านทำท่อไอเสียไทเทเนียมครับไม่ทราบว่ามีที่ไหนรับบ้างครับผม:D:D:D

2. lynx911

lynx911 New Member Member

9
    2
    0
    ปรีชาเฮดเดอได้แน่นอนคับ สุขุมวิทเท่าไหร่จำไม่ได้ รบกวนหาเบอเองนะคับ

3. ต้นกล้า

ต้นกล้า New Member Moderator VIP

591
    27
    0
    เห็นได้ยินแว่วๆ ว่า ปรีชา ทำได้นะครับ

แต่ไม่ชัวร์ รอผู้อื่นมา คอนเฟริ์ม อีกทีครับ

4. pongp28

pongp28 New Member Member

113
    1
    0
    :D:D:D ขอบคุณครับ:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้