ขอคำปรึกษาหน่อยครับว่า ถ้าเราจะเปลี่ยนไฟท้ายแต่เปนของตราเพชร ต้องแปลงเยอะมั้ยคับ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Nat RideOut, 29 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nat RideOut

Nat RideOut Guest

0
    0
    0
    ขอคำปรึกษาหน่อยครับว่า ถ้าเราจะเปลี่ยนไฟท้ายแต่เปนของตราเพชร ต้องแปลงเยอะมั้ยคับ รบกวนหน่อยคับพี่ๆ

2. เยอะ ไร้สาระ เอาเดิมๆ จบ

3. Ling Nava

Ling Nava Guest

0
    0
    0
    เยอะครับ. ไม่เหมาะ ไม่แนะนำครับ

4. จัดตาเพชรเลย อีกคัน

5. Nat RideOut

0
    0
    0
    ขอนคุนพี่ๆทุกคนคับที่ให้คำแนะนำ

6. เปลี่ยนเป็นของ89ก็สวยแล้วคับ

7. Nat RideOut

0
    0
    0
    ใจผม แค่อยากได้เปนสี แดง ขาว แค่ะนั้นแหละคับ

สั่งตรงรุ่นมาซิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้