จะซื้อ BB ควรเอาที่วางเครื่องใหม่หรือเอาเรื่องเดิมดีครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย green_t, 18 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. green_t

green_t Member Member

157
    1
    18
    จะซื้อ BB ควรเอาที่วางเครื่องใหม่หรือเอาเรื่องเดิมดีครับ

แล้ว u12 u13 มันต่างยังไง

2. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    ๊U12 และ U13 ต่างกันที่รูปร่าง หน้าตาครับ แล้วแต่ความชอบ ส่วนที่จะซื้อเนี่ย แล้วแต่ครับ
    ถ้าแบบวางเครื่องมาแล้ว ขับโอเค เนียน ก็ดีครับ หรือถ้าไม่ไว้ใจ จะหาเครื่องเดิมมาวางเครื่อง ก็อาจจะจ่ายเงินสุงหน่อย
    แต่ก้อได้ดังใจ จะเอา มีโบ ไม่มีโบ เกียร์ ครับ งัยใจเย็นๆ คิดดีๆ ครับ ดีใจจัง จะมีคนขับ BB เพิ่มอีกคนแล้ววว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้