ภาพจากกล้องนอมินีครับผม...............อิอิ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย new@nymph, 1 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อิอิ................ภาพงานนี้ผมถ่ายมาน้อยครับส่วนใหญ่จะเป็น VDO ของพรี่อ๊อตครับ..........เป็นตากล้องนี่สนุกเสี่ยงตายเน๊อะ......................โกะ ..............พรี่เอ.............เน๊อะ..............อิอิ

2. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    สมาชิกนอมินีทุกท่านมีความสุขสนุกสนานครับ..................อิอิ

3. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ขอบคุณมากคับสำหรับรูป ลงมาอีกๆ.....:D

4. new@nymph

12,042
    38
    0
    อิอิ...................สนุกๆ.............ดีใจกับพรี่ๆน้องๆที่ไป TURN PRO กันครับ

5. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    แจ่มๆ มีอีกป่าว.....

6. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปนะครับ

ยินดีกับทุกท่านที่ลงแข่งด้วยนะครับ อิอิ

สนามนี้ผมไม่พร้อมจริงๆครับ ยางยังเป็นยางเปอร์เซนต์ ดอกแข็งๆอยู่ เพลาดังแล้วอ่า ด้านขวา จากสนามที่แล้ว ที่ผมกระแทกแรง

แล้วก็พึ่งมาเจอ น๊อตขายึดยางแท่นเครื่อง ขาดคาเสื้อสูบ อยู่ สนามหน้า ไม่พลาดแน่ๆ ค่อยๆทำ ต่อปาย

7. new@nymph

12,042
    38
    0
    ภาพในงานมอบถ้วยรางวัล.......ของTOP SPEED ครับ.........พรี่อ๊อต ได้ที่ 2 n/a
    โอ๊ตได้ที่ 3 turbo ..............................

ภาพสุดท้าย.....................พรี่โต้ง........TURN PRO สำเร็จได้สวยงามครับ.......ได้ที่ 4 ของ F2
    วิ่งพร้อม.........F5 ..............มันสุดๆครับ..........ทั้งมิดกันชนยาง.........ตากล้องทั้งสามคนเกือบตาย
    ..........................ยินดีด้วยครับ...........................สนามหน้าขอที่ 1 นะครับพรี่ อิอิ

8. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    อ่าว สวัสดี ท่าน ผ.บ. บุ้งบิ้ง รองทรงต่ำ อิอิ

9. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ิยินดีและดีใจกับนักแข่งทุกๆท่านเลยนะคับผลงานดีขึ้นเรื่อยๆจิงๆ.....อิอิอิ.....

10. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    ยินดีด้วยครับ ชอบคุณสำหรับรูปภาพครับ

11. YOYO BB U12

YOYO BB U12 New Member Privilege

762
    2
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปภาพคับ แต่อดไป งานเข้าๆ

12. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    ถ้าเห็นภาพเคลื่อนไหว....... จาเห็นมีสองท่านขาสั่นนนนนนนนนนน :D

:eek: อูย..........
    น้องโตร้ง ยังไม่ถึงหรอกครับ
    ยังเป็นแบบ Handicap โง่ๆ ชั่วๆ อยู่เลย...... :eek: ครับพรี่ๆ

ผมบอกแว้วว่า BB Club ต้องได้ขึ้น Podium รายการ Top Speed

ชอบไอ้ช่วงชุลมุนที่ S2 ของพรี่odd มากๆ ครับ.......
    เป็นการตัดสินใจที่มันส์สสสสสสสสสสสสสสส มากกกกกกกกก

ส่วนพรี่ประธาน OATH นั้น ขาดซ้อมไปนิดดดดดดนึงงงงงงงงง
    ไม่งั้นนะ...... ที่ 1 สบายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ส่วนน้องโตร้งงงงงงงงงง ต้องไปหัดเข้าเกียร์ใหม่
    จะได้ไม่ WoWWWWWWWWWWWW ครับพรี่ๆๆ
    F5 เค้ามันส์จริงๆ ตามไม่ทันจริงๆ........ โผล่มาอีกที ฝุ่นนนนนนนนน
    กระจายยยยยยยยยยยยยยยยยย มองไม่เห็น กร๊ากกกกกกกกกก
    ก็ขอให้สนามหน้าได้ขับแข่งกันแบบสนุกสนานอย่างนี้อีกนะครับ.....

ขอบคุณตากล้องทุกท่านนะ ได้ข่าวว่าตกระกำลำบากกกกกกกกกก
    ยิ่งกว่าสั่ง PizzA อีก....... มีวิ่งหนีตายยยยยยยยยยยยยยย
    แบบ BLUEBIRD มา........... ยางกระจายยยยยยยยยยยยยยยย
    กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกก

ขอบคุณคร๊าบบบบบบบ :D

13. OATH

OATH New Member Privilege

1,605
    4
    0
    สนุกมากครับ เสียดายไม่ได้ไปซ้อมวันศุกร์

แต่ไม่ได้หวังอันดับไรครับ เอาแค่กลับบ้านได้ เข้า ออก โค้ง ให้เนียนๆ พอ ครับ

14. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    อยากดู VDO พรี่ตรากวดดดดดดดดด วิ่งหนียางกระจาย อ่ะครับ........

อิอิ
    :D

15. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    :D :D :D :D

เห็นหลังไกลๆ

แก้ไขล่าสุด: 1 ธันวาคม 2008
  16. yy_u12

18,827
    95
    48
    ช่างภาพจาก ST จับภาพได้ก่อนชุลมุน............

มันส์มากกกกกกกกกกก :D

17. j-a-c-k-e-t

j-a-c-k-e-t New Member Member

1,675
    5
    0
    แรงๆทั้งนั้นเลย

18. yy_u12

18,827
    95
    48
    :eek: อ้าว........... นั่นมันพรี่Orppppppp นี่นา.............. :D

19. pae-ck

pae-ck New Member Member

89
    0
    0

อยากดูด้วยอะครับ :eek::eek::eek:

อขอบคุณพี่ๆ เพีื่อนๆ ชาว bluebird ด้วยครับที่ให้ความช่วยเหลือ
    ถึงผมจะไม่ได้อยู่ในคลับ แต่ทุกคนก็ให้ความช่วยเหลือเป็นอย่างดี
    ซาบซึ้งในน้ำใจของชาว bluebird club มากๆ ครับ
    คราวหน้าถ้ามีอะไรให้ผมได้รับใช้ ผมจะยินดีมากครับ

ขอขอบคุณอีกครั้งนึงครับ ขอบคุณครับ :sad::sad::sad:

20. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D ยินดีช่วยเหลือครับ
    ยังไง เราก็ใช้ BB เหมือนกันครับ........

ซ่อมเค้าให้เค้าหายป่วยเร็วๆ แล้วพาเค้ามาสนุกกันอีกนะครับ......

21. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    เรื่อง VDO มีอารัยให้ช่วยเหลือ ก็บอกนะครับ อยากดูเหมือนกัน ปีหน้าคาดว่าไม่น่าพลาดครับ

22. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    มีรูปมีคลิปอีกรึเปล่าค๊าปปป.....อิอิอิ...

23. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ยินดีกับพรี่ อ๊อด ด้วยคับ วันนี้เป็นผู้มากด้วย ฝีมือและประสบการณ์อย่าง
    ยิ่ง....:D:D:D:D:D

24. new@nymph

12,042
    38
    0

ยินดีเสมอครับ......................หวังว่าคงเจอกันสนามหน้านะครับ.............อิอิ.......ยังไงถ้าอยากตอบแทนก็เวลาแข่งก็ยกให้ผมแซงก็แย้วกาน.............................อิอิ...............ล้อเล่นนะครับ อิอิ

25. yy_u12

18,827
    95
    48
    ท่าทาง ปีหน้า จะมี Full Race หลายยยยยยยคันแหงม.....

อิอิ

26. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    รถสวยต้องต่อท้ายครับ

เพราะฉะนั้นผมต้องต่อท้ายครับ อิอิ :D

27. yy_u12

18,827
    95
    48
    :cry: เดี๋ยวเค้าก็ไล่ผมไปต่อท้ายของพรี่ๆ รถสวยอีก :cry:

28. new@nymph

12,042
    38
    0
    มีรถ..........................แต่ไม่มีเวลาไปนี่สิ อิอิ

29. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อืม...

30. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    จะบอกว่ารถพรี่สวยกว่าช่ะม๊า อิอิ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้