รบกวนสอบถามคับ คือรถผมมีปัญหาเรื่องเกียร์(ออโต้)...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย คุงหนู พอใจ แซ่เอี่ยว, 30 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนสอบถามคับ คือรถผมมีปัญหาเรื่องเกียร์(ออโต้) เกียร์ไม่เข้ารอบเครื่องค้างไม่เปลี่ยนเกียร์ให้ มันเกิดจากสาเหตุอะไรคับ หรือว่าเกียร์จะพัง รบกวนขอคำแนะนำหน่อยคับ

1. ลองดูสายคริกดาวครับยานก็มีส่วนตึกก็มีส่วนครับ

2. Somphet Kham-ai

Somphet Kham-ai Guest

0
    0
    0
    น้ำมันเกียรรั่วไหมครับ ถ้าน้ำมันเกียรหมดก็ไม่เข้าครับ

มีอาการหอนบางรึป่าวคับ วิ่งมาเท่าไหร่เเล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้