อยากทราบกติกางาน AUTO SPECIAL GYMKANA หน่อยนะครับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย chonlayut, 6 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    อย่าทราบกติกางานAUTO SPECIAL GYMKANAหน่อยนะครับ
    รุ่น S Limited
    ไม่เกิน 2,500 C.C
    พอดีผมจะวางเครื่องใหม่นะครับพอไปวิ่งพัทยามาเครื่องพังนะครับ
    เป็นเครื่อง4E FTE เป็นเครื่อง1300 cc เทอร์โบนะครับ
    ไปลงรุ่นนี้ได้หรือเปล่านะครับ(เป็นเทอร์โบเดิมๆๆๆ)
    1300*1.7=2210 cc ยังไม่เกิน2500เลยนะครับ
    จะได้ตัดสิใจว่างเครื่องนะครับ
    ตู่ BMG TOP1 STARLAT CLUB

2. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    พังอีกแล้ว.:( :( .....(มีเทอร์โบต้องอยู่รุ่นด้วยกับผม).......โทรถามแล้ว:D :D :D

3. @ke

@ke New Member Member

171
    1
    0
    วางเครื่อง 4afe , 4ageดิ จะได้อยู่รุ่นเดียวกันต่อ :)

อยากรู้จังว่าเครื่องที่ผ่าน starlet คันนี้แล้วมีทั้งหมดกี่ตัว เห็นพังบ่อยจัง :D :D

4. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    อิอิ

5. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    วาง4a ไม่ได้นะครับเพราะว่างานsupercar เครื่องยนต์ต้องไม่เกิน1500cc ไม่ได้นะ
    แต่ถ้าเป็นเครื่อง4e fte เครื่องมันแต่1300cc ไม่เกิน1500นะครับถ้าต้องเป็นเทอร์โบเดิม
    ใจนะอย่านะอย่าว่าง4A Gฝาลายนะแต่วางไม่ได้นะเราต้องทำอะไรเราต้องเช็กดูกติกาทุกครั้งนะ
    ก่อนที่ทำอะไรนะ

6. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    แรงจังเลยนะครับ ช่วงนี้ :D :D :D

7. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    อย่าไปกลัวดิ ตาตู่ อยากวางเครื่องไรก็วางไปเลย วางแล้วไปอยู่รุ่นไหนก็แข่งรุ่นนั้นแหละ โด่ๆๆๆ :D :D

8. 3d-top1

767
    3
    0
    :D :D อย่าคิดนานเดี๋ยวผมล่วง

9. chonlayut

1,514
    5
    0
    มันแรงนะกลัวขับไม่ได้นะ

10. 3d-top1

767
    3
    0
    ช่วงล่างดีๆ...กลัวอะไรครับกับความแรงครับ:D :D

11. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    กลัวอีกและ อย่าไปกลัว :D :D

12. NOOK_OVERSIZE

NOOK_OVERSIZE New Member Member

524
    90
    0
    อยากรู้เหมือนกันนะ กี่ตัวแล้วอะพี่:rolleyes:

13. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
  14. khun te'

khun te' New Member Member

110
    4
    0
    รุ่นพี่เค้ายังเรียกว่าวัยรุ่นอีดเหรอ:eek:
    ฮิฮิ.....หยอกนะ:D :D

15. 3d-top1

767
    3
    0
    เท่าที่จดจำผลงานที่ทำเครื่องพังได้......4.....ตัวแล้วครับ:eek: :eek:

16. Super Colt

2,980
    11
    0

โห....ภายใน1ปีด้วยป่ะ

เครื่องมันไม่ทน หรือว่าคนขับมันบ้าพลังอ่ะ
    เห็นใช้รอบเกินเครื่องตลอดมันก็พังดิค้าบบบบ

แต่ไม่เป็นไร เฮียตู่รวยอยู่แล้ว :D :D

17. @ke

171
    1
    0

โห :eek: :eek: :eek:

18. RG37

302
    2
    0
    บ้าพลัง คลั่งแรงม้า เร็วด้วยเล็บขบป่าวเนี่ย
    ha ha ha
    :D
    [email protected]

19. RG37

302
    2
    0
    วัยรุ่น วัยแรง แซงทางโค้ง

ใช่มะ พี่ตู่
    อิอิ อุอุ อะอะ
    :D
    [email protected]

20. chonlayut

1,514
    5
    0
    ที่เอาที่จำได้นะครับเครื่องนะ
    สนามแรกพัทยา ก้านสูบขาด ดังไปทั้งพัทยาเลยนะ
    สนามที่สองพัทยา ลิโพ ชาร์ละลายนะ
    สนามที่สามซีคอน ก้านสูบ4 ยอ
    สนามที่ สี่ ที่บางซื่อ พังตอนวิ่งกับพี่โป้ง น้ำเอาเครื่อง
    สนามที่ห้า พัทยา ครั้งล้าสุดท่อน้ำหลุดนะแรงดันน้ำมันมากนะแล้วพาดเพราะผมเองด้วยนะ
    ครับไม่ยอมใช่เข็มขัดรัดนะครับนึกว่าไม่เอาไรนะแล้วไม่รู้เป็นที่ฝาปิดหม้อน้ำเดียวหรือเปล่านะ
    ตอนนี้เอารถไปตีท่ออินเตอร์ที่อู่พี่ต้นอยู่นะ
    เดียววันอาทิจะไปรอวิ่งที่นครชัยศรีดูนะ
    หมดเครื่องไปทั้งหมดสี่ตัวนะปีนี้ปีเดียวนะ
    โชคดีของผมก็คือเครื่องราคาไม่แพงนะครับแล้วค่าแรงยกก็ไม่เสียเสียแต่ค่าอะไหล่อย่างเดียวนะ
    คงไม่พังอีกแล้วนะครับ
    ตู่

21. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    พี่ตู่ จะย้ายรุ่นแล้วเหรอเนี่ย มาอยู่s1เหมือนเดิมจิพี่:rolleyes:

22. Super Colt

2,980
    11
    0
    ตาตู่นี่ลูกครึ่งป่าวเนี่ย

พิมพ์ออกมาอ่านไม่รู้เรื่องเลย หลายกระทู้ด้วย :D :D

23. 3d-top1

767
    3
    0
    :D :D :D ผมว่าต้องเป็นลูกครึ่งแน่ๆ.........ไทย-กัมบูชา........แน่ๆ

24. @ke

171
    1
    0

ว่าจะไปวิ่งเหมือนกัน ไว้เจอกันนะ :D

25. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    วาง J เรยพี่ แล้วต่ออะแดปเตอร์เข้าเกียร์เอา ฮิๆๆ ดังแน่ๆ อ่ะพี่ :D :D :D

26. superchamp

superchamp Member Member

277
    1
    18
    ตู่ซะอย่าง อิอิอิอิอิ:D :D :D

27. chonlayut

1,514
    5
    0
    ผมขับแค่6พันรอบเองนะครับเพราะว่ามันตัด6500 เองนะ
    ใครเป็นบอกว่าผมจะเปลียนรุ่นนะครับ
    ไม่เปลียนหรอกครับจะวิ่งs1 ตลอดนะครับ
    ที่ใส่เทอร์โบเพราะว่าจะไปวิ่งงานลิโพนะครับ
    วิ่งสู้ฮอนด้าไม่ได้นะครับก็เลยอย่างใส่ดูนะครับว่าวิ่งสู้เขาได้หรือเปล่านะ
    เพราะว่ามันยังไม่มีแข่งจิมคานาอีกตั้งเดือนนะ

28. 3d-top1

767
    3
    0
    แรงไม่กลัว.........กลัวพังไว้ก่อนดีกว่า

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 พฤศจิกายน 2006
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้