ช่วงล่างแจ๊ซ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย VeeKung, 10 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. VeeKung

VeeKung New Member Member

37
    2
    0
    อยากเล่นยิมอ่ะคับ แต่ถ้าแจ๊ซช่วงล่างเดิมๆ จะทำให้ช่วงล่างพักอ่ะป่าวคับ คือแบบว่าไม่มีตังเปลี่ยน

2. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    ไม่พังหรอกครับ แต่ช่วงแรกๆจะรู้สึกว่าใช้งานรถมากเกินไปหน่อยสักพักก็จะพอรู้หลักว่าควรจะขับยังไง ส่วนเรื่องการสึกหรอนั้นมันมีแน่นอนครับแต่ไม่มากหรอก แต่ต้องทำใจเผื่อไว้บ้าง ลองดู :p :p :p

3. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
  4. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    ของเดิมๆทนดีครับ(ผมยังใช้ของเดิมเลย):D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้