อบอุ่นมากๆเลยคับ....So Happy

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย I'm not playboy, 1 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. I'm not playboy

I'm not playboy New Member Member

6
    0
    0
    ขอบคุณพี่ๆ เพื่อนๆ ทุกคนนะคับ ที่ให้การต้อนรับอย่างดี มาวันแรกก็ได้ถ่ายรูปลงหนังสือเลยรถสวยทุกๆคันเลยคับ

ขอบคุณพี่โอมที่ให้คำปรึกษามาตลอด (ทั้งๆที่ไม่เคยเจอหน้ากันมาครึ่งปี) รถสวยมากคับพี่โอม แถมแรงอีกต่างหาก และขอบคุณมากๆที่ช่วยเช็คเครื่องให้แถมให้ความรู้ใหม่ๆเพียบ แล้วผมจะไปปรับปรุงตามที่บอกนะคับ
    ขอบคุณพี่วัฒน์ที่ให้คำแนะนำเรื่องเครื่อง และจะขอไปใช้บริการของพี่วัฒน์บ้างนะคับ อิอิ ....เครื่องสวยมากคับพี่ แถม D.I.Y. สวยมากคับ ยังไงรบกวนด้วยนะคับพี่
    ขอบคุณน้องนัทที่อุตสาโทรมาชวนกัน รถซิ่งแบบดุๆแต่สวยดีคับ ยังไงขอให้เรื่องสัญญาณกันขโมยแก้ไขและใช้งานได้ดีเร็วๆนะคับ
    พี่หนิงรถสวยซิ่งมากเลยคับ ชอบ ชอบ คับ .....ยังไงขอให้ทาง Crew เรียกตัวไวไวนะคับ ...จาได้ฝากซื้อของซิ่งจากต่างปท. อิอิ ล้อเล่นนะคับ

และสุดท้ายขอบคุณพี่ๆในครับ (ที่ไม่ได้เอ่ยชื่อมาและที่คุยกันแต่ผมไม่รู้จักชื่อพวกพี่ ขออภัยด้วยนะคับ อิอิ ไว้คราวหน้าจะถามและจำไว้จะได้สวัสดีถูก) ที่ให้การต้อนรับและช่วยกันแนะนำอย่างอบอุ่น ขอบคุณมากๆเลยคับ

2. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    55555

เพ่ เอ้จ ก็มาบ่อยๆนีค๊าฟ !!!!

ไม่รุ้ เขียนชื่อถูกป่าววว ถ้าผิด ขอโทดดด้วยจ้า !!!

3. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    อบอุ่นเสมอครับที่ตรงนี้
    แต่อะไหล่ก็เริ่มแย่งกันได้แล้วนะ หายากขึ้นทุกวันๆ หุหุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้