ไม่ต้องมาก ขายแล็ค 2500 ตามภาพ มารับเอง ส่งได้ค่าส่งออกเองจบ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Artit Tit Chimchaeng, 21 ตุลาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ไม่ต้องมาก ขายแล็ค 2500 ตามภาพ มารับเอง ส่งได้ค่าส่งออกเองจบ

1. อยากใด้อยู่ครับแต่ทรัพย์ยังไม่พร้อม

2. ครับผมลงไว้รอเจ้าของไหม่คับอิอิ

3. Mong Kol Chai

Mong Kol Chai Guest

0
    0
    0
    มีอ่างน้ำมันเครื่องสภาพดีๆๆปะคัฟ

4. ขายแล้วคับ

5. แร็ครั่วมั้ยครับ

6. ไม่น่ารั่วนะคับที่เห็นเลอะๆจาระบีคับยางมันขาด

7. ขายแบบจรึงใจไม่มีมัดจำ มาดูของเองยิ่งดี จะได้รู้ว่าของเป็นยังไง ขอบคุณนะครับที่เข้าใจ

8. เหลืออีกไม่กี่วันก้อสิ้นเดือนถ้ายังยุ่ผมจะเด้งข้อความหาคับ

9. ดันๆครับ

10. ดันต่อครับ

11. ดันครับดัน

12. ดันต่อรอเจ้าของไหม่

13. ยังอยู่ม่ายยยย

14. ยังขายอยุ่เผื่อมีคุนปู่สนใจ

15. ช่วยดันครับ + เครดิตให้ครับ

...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้