เตรียมตัวมีทติ้งใหญ่กานด้ายแล้ว

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย น้องปุ๋ม, 14 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    หลังจากที่มีมีทติ้งเล็กๆมาหลายครั้งแล้วจานัดมีทติ้งใหญ่ๆก้มะสำเร็จสักที คราวนี้นัดจิงๆแล้วคับ ขอให้ชาวสมาชิกทุกคน น้าๆทั้งหลายแล้วพี่ ๆช่วยลงความเหนกานหน่อยคับว่าจาสะดวกกันวันไหน
    เอาเปนวันเสาหรือว่าวันอาทิดดีคับ ช่วยโหวตกานหน่อย เอาเปนวันที่28ตุลาคมดีมั้ย สะดวกกานมั้ยคับ เอาวันไหนก้เสนอมาเลยคับ
    ส่วนสถานที่ก้ 1.ร้านพี่เจมี่ สะดวกดีนะคับ กาแฟก้อร่อย
    2. สยามตอนดึกๆดีมั้ย
    3.ร้านไม้เอกก้ด้ายนะคับ เหนด้ายข่าวว่าแอบเสียวด้วยร้านนี้
    4.หรือว่าพี่ๆท่านใดมีความเหนก้ลองเสนอมมาดูนะคับ
    ขอบคุนล่วงหน้าคับแล้ว หวังว่าเราคงเจอกัน

2. oakoak

oakoak New Member Member

165
    0
    0
    ได้เลยครับ.....ผมไปด้วยนัดมาเลยครับ
    เอาที่ร้านพี่เจมมี่ ดีกว่าครับ

3. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    หวัดีคับ พี่ๆ ขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยคนนะคับ ใช้ 827 sterling ใครเล่น msn แอดมาได้นะคับ [email protected]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 ตุลาคม 2006
  4. archery31

archery31 New Member Member

27
    0
    0
    ร้าน พี่ เจมี่ก็ดีนะครับ เหตุผล ไม่เคยไปไงครับ อิอิ แล้ว ก็ เราจะไปต่อที่ไหนกันก็ได้ สะดวกดี คับเพราะเหมือนเป็นศูนย์กลาง อิอิ:D :D :D

5. oo

oo New Member Member

36
    0
    0
    ผมให้ข้อมูลร้านไม่เอก ละกันครับ
    ส่วนเปงที่ไหน แล้วแต่พี่ ๆ นะ ครับ
    คราวนี้ผมไม่พลาดมีตติ้งแน่นอนครับ

ร้านไม้เอกเปิดเวลา 6 โมงเย็น อ่ะครับ
    เหล้า เรค 499 ถูกมากครับ
    มิกเซอร์ 30-40
    ราคาอาหารทั่วไป ก็ เรตร้านอาหารทั่วไป

สำหรับโคโยตี้ จะแบ่งเป็น สอง แบบ นะครับ
    พีอาร์ ดริ๊งละ 150 ขั้นต่ำ 3 ดริ๊ง
    แดนเซอร์ 250 ขั้นต่ำ 3 ดริ๊

เด็กโคโยตี้ เข้างาน ทุ่มครึ่ง
    ฟรี ดริ๊ง ก่อน สามทุ่ม

6. nice827

382
    0
    0
    ผมทิ้งเบอร์ ไว้ด้วยนะคับ เผื่อ พี่ๆ น้า จะโทรมาคุยกันคับ 041318082

7. น้องบ๊วย

น้องบ๊วย New Member Member

103
    0
    0
    วันเสาร์ 28 ตุลาคม ไม่สะดวกจ้า.....กลับบ้านนอกค๊าบ
    ขอเป็นวันอื่นได้ไหมจ๊ะ สะดวกเสาร์อาทิตย์จ้า
    ว่างไปแน่นอนคับ ไม่ว่าที่ไหน ดริ๊งหรือไม่ดริ๊ง อิอิ

8. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    โทดทีครับพี่น้องผมและเพื่อน บินไทยแก๊งผมคง ติดงานแต่งเพื่อนนะครับ

วันที่29 ก็ทำงาน ว่างอีกทีครับ เสาร์ที่4 กยครับแน่นอน
    ท่านอื่นว่างัยตอบด้วยนะครับ

โทดทีครับ

9. น้องบ๊วย

น้องบ๊วย New Member Member

103
    0
    0
    4 กย. ผ่านมาแล้วเจ้าโอม
    ถ้าเป็น 4 พย. แล้วละก็ ทางสะดวกค๊าบ

10. น้องปุ๋ม

367
    0
    0
    เสาที่4ก้ด้าย รอแก้งการบินไทยเพราะแก้งนี้รถก้3คันแล้ว555 มากานให้ด้ายนะคับสถานที่ค่อยว่ากันโหวตๆกานมานะค้าบ ส่วน
    สำหรับโคโยตี้ จะแบ่งเป็น สอง แบบ นะครับ
    พีอาร์ ดริ๊งละ 150 ขั้นต่ำ 3 ดริ๊ง
    แดนเซอร์ 250 ขั้นต่ำ 3 ดริ๊

ไอ้3ครั้งรายงี้คือรายอะพี่ต้อง ต้องสั่งขั้นต่ำ3ครั้งพริ้ตตตี้ถึงมาบริการเราเหรอ ผมเอาไว้เปนความรุ้นะพี่55

11. jamie

jamie New Member Member

24
    0
    0
    ถ้าจะมาที่ร้านก็นับจำนวนคนแล้วสั่งอาหารล่วงหน้าไว้เลยนะ สถานที่ไม่ต้องห่วงเปิดเป็นลานเบียร์แล้ว:D

12. oakoak

oakoak New Member Member

165
    0
    0
    ดีเลยครับพี่.....สั่งกับแก้มสัก 2 -3 อย่างก็พอครับ
    แล้วจะสั่งอาหารที่ไหนดีครับพี่ ร้านข้าวต้มหน้าปากซอยได้ไม่พี่จะได้ไม่ลำบาก

ผมว่ามาลงชื่อคนที่จะมากันดีไหมครับ

โอ๊ค TG
    โอม TG
    โน๊ต TG
    แล้วพี่เจมมี่ จะมาไหมครับพี่....:D

13. น้องปุ๋ม

367
    0
    0
    พูม ด้วยคับ ไว้จอกานนะคับ พี่ๆน้าๆทั้งหลายช่วยๆมาลงชื่อกานด้วยว่าจามากานนะคับ จาด้ายสั่งอาหารรอ เหนด้านข่าวว่าพี่โน้ตจาพาสาวๆพริ้ตตตี้มาด้วย

14. TG Rover

936
    2
    0
    ที่ผมจะชวนได้ก็มี พี่เจมส์ สีฟ้า กะ คุณ ยุทธ สีแดง กะ คุณเบนซ์มากๆ
    เดี๋ยวจะโทรไปหานะคับ

15. TG Rover

936
    2
    0
    คุณๆที่หายไป หรือสมาชิกใหม่ ก็มีดังนี้

คุณบอย623 @ สมุทรสงคราม
    คูณเด่น @ เจียงฮาย (ถ้ามีโอกาสมา กทม. นะ)
    คุณ Oni @เมืองทองธานี เดี๋ยวโทรไปชวนนะ
    คุณ ตาผุย @ สุขา 3
    คุณเทพ @เมืองย่าโม (ถ้ามีโอกาสมา กทม. นะ)
    คุณ วัชระวิชญ์ 820 @ ปักธงชัย (ถ้ามีโอกาสมา กทม. นะ)
    คุณตะวัน @ ลพบุรี (ถ้ามีโอกาสมา กทม. นะ)
    นัท @ เจียงใหม่ (ถ้ามีโอกาสมา กทม. นะ)
    คุณ pktmarble @สุโขทัย (ถ้ามีโอกาสมา กทม. นะ)
    คุณเกรท @ เสนา คุณเหมือนเคยขับผ่ายกันบ่อยๆ
    พี่วิทของเรา พักหลังหายเลยพี่
    ต้อง เซียนจูนแก๊ส น่าจะมาให้ได้
    คุณ บอล ที่แฟนใช้623 อ่ะ (อย่าลืมพาเจ้าของรถมาด้วยนะ)
    คุณบิ๊ก@ แจ้งวัฒนะ
    คุณเก็ต @ลาดพร้าว
    คุณโบโบ้ @ สายสี่
    คุณดอน 220 @สีลมพระราม9
    คุณใหม่ EK @ สุขา3
    คุณป๊อบ @ราษฎร์บูรณะ
    คุณ VEE 5050 @พระราม2 บางแค
    คุหมอ อิศ @ อิศราคลินิก ลำลูกกา
    น้องไนซ์ วัยสดใสอีก10ปีเบจเพศ @ บางนา
    ล่าสุดคุณอภิวัฒน์ 220 @สุขา3 เสรีไทย

ยังไงก็ช่วยกันติดต่อด้วยนะครับจะได้เช็คยอดได้ถูกต้อง
    ขอบคุณคร๊าบ

16. wewit

wewit New Member Moderator

201
    0
    0
    ......

เฮี้ย..ผมไม่ได้หายไปไหนนะ แต่ตอนนี้ย้ายที่ทำงานมาอยู่แถวราชดำริ แล้วที่ทำงานใหม่เค้าล็อคไม่ให้เล่นMSNอีก เซ็งเลย มีไรก็ช่วยโทรมาบอกกันบ้างนะ (บอกล่วงหน้าด้วยนะ) แต่เข้ามาดูบอร์ดอยู่ทุกวันนะ แต่มิตติ้งครั้งนี้ผมไปแน่ๆ

17. นายใหม่

นายใหม่ New Member Member

62
    0
    0
    ไปด้วยครับ ว่าแต่ตกลงเป็นวันไหนอะครับ จะได้เคลียร์คิวไว้ก่อนเลย

: )

18. น้องปุ๋ม

367
    0
    0
    วันเสาร์ที่ 4 พฤศจิกาคน พ.ศ.2549 (วันแห่งการพบกันครั้งยิ่งใหญ่ของชาวโรเวอร์) 5555+
    พี่โอมโคดฟิตเลยหวะลิสรายชื่อมา นับถือ ๆๆ สถานที่ก้คาดว่าเปนร้านพี่เจมี่ละกานคับ กาแฟอร่อย มาไม่ยากคับ ที่จอดรถเหลือๆ มากานเยอะๆนะ
    พี่เจมี่มะขัดข้องเรื่องสถานที่ก้ ช่วยลง แผนที่ร้านพี่หน่อยคับเอารูปร้านด้วยก้ดีนะคับเหมือนที่เคยนัดมีทติ้งครั้งก่อนนู้น

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 ตุลาคม 2006
  19. pop-bpk

pop-bpk New Member Member

45
    0
    0
    ได้วันนัดแล้ว ก็อย่าลืม แผนที่ร้าน และเวลาด้วยนะครับ
    หากเคลียร์ เวลาได้ พบกันแน่นอนครับ
    เนื่องจากเป็นสมาชิกใหม่ รูปแบบการMeeting เป็นงัยครับ พาครอบครัวไปด้วยได้เปล่า
    ( ป็อบ , ราษฎร์บูรณะ )

20. jamie

24
    0
    0
  21. jamie

24
    0
    0
    สถานที่ ที่จะรองรับพวกเรา

22. jamie

24
    0
    0
    หากพวกเรามามากกว่าที่ร้านจะรับจะได้ ผมจะได้ไปเช่าพื้นที่หน้าห้าง จัสโก้ให้

23. jamie

24
    0
    0
    อาหารที่ให้สั่งมาก่อนเพราะว่าผมมีแม่ครัวเฉพาะตอนกลางวัน หากมีจำนวนเยอะจะได้จ้างแม่ครัวเพิ่มตอนเย็น

24. jamie

24
    0
    0
    ร้านเรารายล้อมไปด้วยหอพักหญิง :D

25. นายใหม่

นายใหม่ New Member Member

62
    0
    0
    ชอบๆ เพราะชอบกินกาแฟ อิ อิ

: )

26. น้องปุ๋ม

367
    0
    0
    หอพักสาว :D แหะๆพี่เจมี่ร้ายกาจนะคับเนี่ย เปิดร้านล่อสาวๆมาให้พวกผมกัน555 ต้องอยู่ถึงดึกๆแน่นอน รูปแบบการมีทติ้งก้ แต่ก่อนจามา1คนคือคนขับพร้อมกับรถเพราะ มีแต่คนที่ยังไม่มีครอบครัวทั้งนั้นที่เคยมาพบกัน
    แต่คราวนี้มีทติ้งใหญ่พาครอบครัวมาก้ด้ายคับแต่ผมว่ามาแบบหนุ่มโสดสักวันดีก่าจาด้ายคุยกานมันๆหน่อยๆแล้วแต่นะคับ
    แต่ขอให้มาก้พอแล้วคับ แหะๆ555
    ขอให้ฝนอย่าตกในวันนั้น

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 ตุลาคม 2006
  27. เรื่องเวลาผมขอไปสัก15.00ล่ะกัน
    จะกินชาเย็น+ฟังเหพลง รอ ไม่รู้ว่าจะอยู่ดึกได้ป่าว
    ถ้่าไม่ได้ก็ อดส่องดูสาวหอเยย 555

แหมพี่เจมี่ ไปแทคโอเวอร์ทีทางทำร้านอาหารเลยเหรอพี่
    จะรวยกันใหญ่แล้ว

ยอดตอนนี้
    ผม โอห์ม,โอ๊ก,โน๊ต,พี่เจมี่,ปุ๋ม,จิ H22A M,เก่ง EK,พี่วิท,พี่เจมส์ ฟ้่า

9แล้วนะครับ รับได้ถึง30 ท่านเลย มาลงชื่อด้วยนะครับ

28. นับรวมพี่ไปด้วยดิ น้องโอม อิอิ เสาร์ 4 ว่างคับป๋ม

พี่เจมี่จะรวยใหญ่แล้ว ร้านกว้างขวางเชียว คราวหน้าเพิ่มเด็กเชียร์กาแฟด้วยนะคับ จะ perfect มาก อิอิ

29. nice827

382
    0
    0
    ผมไปด้วยนะคับ 2 คน คับ

30. NingRover

NingRover New Member Member

83
    0
    0
    ผมไปด้วยนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้