HBD. โอ๋ อีโว5 หน่อยคร้าบ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย lovesingha, 6 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    อวยพรก่อนเลย :cool:
    1.กิจการรุ่งเรือง
    2.แต่งงานเร็ว ๆ (แฟนรออยู่ 555)
    3.มีลูกไว ๆ (อาก๋งอาม๋ารออยู่ 555)
    4.วางยาซะเลย :D

2. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    1.กิจการรุ่งเรือง (ขอบคุณคับ)
    2.แต่งงานเร็วๆ(แฟนกำลังหาอยู่คับ หุหุ)
    3.มีลูกเร็วๆ(อาก๋งอาม๋ากำลังหาลูกสะไภ้ให้อยู่ อิอิ)
    4.วางยาซะเลย(กำลังป่วยพอดี ขอบคุณคร้าบบ555)

ปล.ใครว่างเจอกันที่ร้านราตรีสโมสรน่ะคับ

3. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    วันเกิดนี่ต้องไปเลี้ยงใหญ่ 13 อีกทีนะพี่โอ๋
    ก็อวยพรให้ร่ำรวยนะคราบ
    ขอให้ แข็ง ใหญ่ ยาว ยิ่งๆ ขึ้นไปนะครับ

แข็ง=สุขภาพแข็งแรง
    ใหญ่=หน้าที่การงาน กิจการใหญ่โต
    ยาว=อายุ ยืนยาว

4. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    ปล. อย่าลืม ไปกันเยอะ ๆ นะครับ โอ๋ฝากบอก
    เลี้ยงเป็นเลี้ยง 555

5. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    เย็ดดด.......

ขอนับเงินแปบ #@%^&*_+#$ ......
    เลี้ยงก็ได้

แต่
    ขอ
    ยืม
    เงิน
    พี่มาร์ช
    ก่อน
    น่ะ

ปล.จะแดกแกลบอยู่แล้ว 5555

6. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    happy นะพี่ แล้วก็ ขอให้ได้ ป... ด้วยนะ

555

7. Plaruko

Plaruko New Member Moderator

558
    50
    0
    HBD. ข้ามค่ายหว่ะพี่ :D

8. Car Loft Auto Import

1,049
    5
    0
    นั้นไงๆ แอบมาบ่อยๆแสดงว่า จะซื้ออีโวอีกคันอะดิ 5555:D

9. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    ตกลงเลี้ยงใช่ไหมครับ จะได้ไปซะที หลังจกไม่มีเงิน ไปงานเลี้ยงกับเขา 555

10. NuchyRacing

NuchyRacing New Member VIP Racer

303
    14
    0
    HBD จ้า มีความสุขมากๆเช่นเคย
    มีลูกมีหลานเต็มเมืองเยอะๆนะจ้ะ...

11. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    HBD ครับลูกพี่ ของให้ร่ำให้รวย เงินทองเยอะๆ(แบ่งผมด้วยนะครับ)
    หญิงเยอะๆ ด้วยยยยย

12. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    ขอให้มีฟาร์มสุขมากๆนะพี่
    เสียดายไม่ได้ไปติดภารกิจเช็คสาวๆแถวเพชรบุรี:D

13. daisuke

daisuke New Member Member

77
    0
    0
    HBD ครับพี่โอ๋ มาเห็นกระทู้ช้าไปเลยอดกินเหล้าฟรีเลย

ไม่รู้จะอวยพรอะไรดี เอาเป็นว่าอยากได้อะไรก็ขอให้สมความปรารถนาละกันครับ

14. au_ES

au_ES New Member Member

154
    18
    0
    ขอให้มีลูกไวๆนะพี่

รวยๆ

มีความสุขมากครับพี่

15. Car Loft Auto Import

1,049
    5
    0
    ขอบคุณทุกคนมากคร้าบบบบ

16. koyanic

koyanic New Member Member

76
    0
    0
    ...ขอให้รวยๆนะพี่..

17. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    ็HBD
    ขอให้สุขสุดๆ ตลอดปี

18. nismomonster

nismomonster New Member Member

339
    4
    0
    สุขขี สุขขัง สุขคารัง สุขคารู

19. smegal

smegal New Member Member

755
    9
    0
    เหอะๆวันเกิดโอ๋ขี้เมาเหรอไม่รู้จะอวยพรไรดี เวลาเมาๆก็กลับบ้านกลับช่องน๊ะอย่าเที่ยวไปแถวๆลองบีชหรือซานดิเอโก้หล่ะ พวกคุณหมอเขากลัวหนีเข้าหลังม่านกันหมด:p:p:p

20. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    HBD จ้าาาา

21. Car Loft Auto Import

1,049
    5
    0
    คำอวยพรอยู่ไหนอะ หุหุ

22. smegal

smegal New Member Member

755
    9
    0
    มีทวงด้วยแฮ่ะ ก็ขอให้มีความสุขปราศจากโรคภัยคิดสิ่งใดก็ขอให้สมความปราถนาการงานที่ทำก็ให้มีความเจริญก้าวหน้ายิ่งๆขึ้นไป ไปคลินิกเวลาเมาก็ขออย่าให้คุณหมอวิ่งหนี เอาแค่นี้พอแระ:p:p:p

23. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ขอให้น้องเรา กิจการ ใหญ่โต รุ่งเรือง
    และ ได้ขับอีโว7 ไปเที่ยวสวรรค์ชั้น7 ไวๆ เด้อคับ:cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้