หน้า หนาว นี้ ใคร จะ ขึ้น เหนือ ระวัง !!!!

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Nunazaa, 7 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    ถ้ า วิ่ ง ท า ง ห ล ว ง ห ม า ย เ ล ข 1 ล ะ ก็

เ ล ย จั ง ห วั ด ต า ก ไ ป ก่ อ น ถึ ง อ . เ ถิ น ซั ก 2 0 ห รื อ 10 โ ล นิ ล ะ

จ ะ เ จ อ ห ลุ ม ที่ มั น ขุ ด ( ฝั ง น้ อ ง ป้ า มั น ) ข ว า ง เ ต็ ม ถ น น ไ ม่ มี ท า ง ห ล บ เ บ ร ก เ ท่ า นั้ น . . .

ลึ ก ไ ม่ ลึ ก ร ถ บั ส 2 ชั้ น ต ก ที ค น นั้ ง ชั้ น บ น ต ก เ ก้ า อี้ ( ญ า ติ ๆ นั่ ง อ ยู่ บ อ ก ม า )

จ า ก นั้ น ก็ เ ป็ น ผิ ว ด า ว อั ง ค า ร . . . . ถ น น ดี ๆ ไ ม่ รู้ เ เ ม่ ง จ ะ เ อ า ก ร ว ด + หิ น ม า โ ร ย ทำ ไ ม

เ เ ถ ม ไ ม่ มี ป้ า ย บ อ ก ด้ ว ย :mad: :mad: :mad:

ห ลั ง จ า ก ต ก ห ลุ ม ไ ป เ เ ล้ ว . . . ก็ จ ะ มี ป้ า ย บ อ ก ถ น น ชำ รุ ด . . . . เ ป็ น ร ะ ย ะ :mad: :mad:

เ เ ล้ ว ก็ ม อ ง ห า ห ลุ ม ห ล บ กั น เ อ า เ อ ง ล ะ กั น

เ เ น ะ นำ ใ ห้ ไ ป เ ว ล า ก ล า ง วั น จ ะ ไ ด้ เ ห็ น ท า ง . . . . ไ ม่ งั้ น ก็ ไ ป วิ่ ง ท า ง ห ล ว ง ห ม า ย เ ล ย 1 1 เ เ ท น

Ps. ผ ม ไ ป ต อ น ก ล า ง คื น . . . . . เ เ ต่ โ ช ค ดี ที่ ต อ น ไ ป ฝ น ต ก ห นั ก ต ล อ ด ท า ง ทำ ใ ห้ ขั บ เ ร็ ว ไ ม่ ไ ด้ . . . . . เ ล ย เ บ ร ก เ กื อ บ จ ะ ทั น :cry: :cry: :cry: ดี เ เ ม็ ก ไ ม่ เ เ ต ก . . . .

ถ้ า วิ่ ง ซั ก 1 2 0 - 1 4 0 เ เ ล้ ว ต ก ไ ป ไ ม่ อ ย า ก จ ะ คิ ด . . . . . :mad: :mad: :mad:

Yai_GuMP ถูกใจสิ่งนี้
  2. +โอ้RACING+

+โอ้RACING+ New Member VIP

1,280
    100
    0
    ยังงี้อันตรายมาก......โปรดใช้ความระมัดระวังด้วยครับ.....ทุกชีวิตมีค่าครับ

ขอบคุณครับที่มาแจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน......

3. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    ช่วงๆนั้นถนนไม่ค่อยดีมานานเหมือนกันแล้วนะคับ สงสัยตอนนี้คงแย่กว่าแต่ก่อน

4. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
    ต้องระวังให้มากนะครับ พวกรับเหมาก็ไม่เอาป้ายมาบอก แย่มาก

5. Palmmy_cm

Palmmy_cm New Member Member

122
    4
    0
    ช่วง นี้ หลุม ใหญ่ๆ มีเยอะ มีมานานแระ ไม่ทำ ให้มันเสร็จ ซะที

มีอีกช่วง ตอน สบปราบนะครับ ขับเซพๆ ไว้ ดีกว่าครับ พี่น้อง

6. kwaw_69

kwaw_69 New Member Member

211
    12
    0
    ขอบคุณมากเลยครับกำลังจะไปคืนนี้พอดีเลย

7. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    ขอบคุณครับ

8. ตุ๊กตายาง

ตุ๊กตายาง New Member Member

472
    22
    0
    ดีนะไม่มีโปรแกรมขึ้นเหนือ มีแต่ไปอีสาน (ปายหาภูติแม่น้ำโขง) ที่บ้านเขาอยากไปลาว อะนะ

9. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    ขอบคุณครับ จะ Print ไปขอเมียนั่งเครื่องบินไป

10. ครุฑน้อย

ครุฑน้อย New Member Member

70
    3
    0
    เป็นความคิดที่ดีครับ :D:D

11. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    :D:D:D:D

5555

12. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    จากตากไปอ.เถิน แถวนั้นเลย เบรคเกือบไม่ทันเช่นกัน ส่วนขากลับจากตากจะลงมานครสวรรค์
    ก็สุด(เจี้ย) พอกัน ระวังนะครับทุกท่าน

13. Keng_maejo

Keng_maejo New Member Member

555
    25
    0
    ช่วงกำแพงเพชร - ตาก ด้วยครับ ถนนแย่มากๆ ต้องวิ่งไหล่ทางตลอด

สรุปแล้ว ตั้งแต่ออกจาก กำแพงเพชร ก็เริ่มระวังได้แล้ว แม็กจะแตก ดุ้ง ไม่รู้ตัว.............

ขาลงด้วยครับ แย่พอกัน ไม่รู้เมื่อไหร่จะซ่อม :mad::mad::mad:

14. NaWaa

NaWaa New Member Member

5,079
    85
    0
    ระวังตกหลุมอากาศแทนนะคับ :D :D :D

15. ARTO940

ARTO940 New Member Member

372
    37
    0
    ถ้าหัวการค้าหน่อย เอาแม๊กเอายางไปขายแถวนั้น น่าจะขายขายอยุ่นะคับ

ไม่ต้องมีหน้าร้าน มีตะเข้ตัว มีกากบาทอัน 555

ปล. ขอบคุณสำหรับข้อมูลคับ

16. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63

เง้อออออ

แล้วทำไงดีล่ะเนี่ย

ทางสุดท้าย นั่งเรือไป :D

17. Bluejeans

Bluejeans New Member Member

38
    3
    0
    ขอบคุณมากครับ สำหรับคำเตือน
    มีเพื่อนๆ หลายคนกำลังจะขึ้นไป

18. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    ขอบคุณครับบ ขับรถระวังกันด้วยนะครับบ

19. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    รถทัวร์ลง คนนั่งกระเด็น .... ไม่อยากคิด แต่ไม่มีโปรแกรมไป เพราะไกลมากๆ ถ้าไป ขับไม่ไหวแน่นอน น้ำมันก็โดนเยอะแน่ๆ นั่งเครื่องบินไป ประหยัดกว่า -_-"

20. 200silvia

200silvia New Member Member

118
    3
    0
    ขอบคุณคับ

21. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    กังจะไปแน่ๆเรยครับ ขอบคุณ ที่เตือน

22. cityredwheel

cityredwheel New Member Member

127
    10
    0
    ขอบคุณครับ กำลังจะไปพรุ่งนี้เลย

23. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    คนนั่งชั้นบนตกเก้าอี้เนี่ยไม่ธรรมดาแล้วคับ

24. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    ขับรถทางไกล ต้องระวังนะครับ ไงเที่ยวให้สนุกกันนะครับ

25. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ปีใหม่ จะขึ้นเชียงใหม่พอดีเลย สงสัยต้องหา 4wd ไปซะแล้ว

26. M-16 ศิษย์ บขส.

M-16 ศิษย์ บขส. New Member Member

301
    5
    0
    คลอนหมดอะ ช่วงล่างอะ....สาดเอ้ย

27. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    โหวตบางนา เส้นด้านล่าง ไปด้วยคับ โดยเฉพาะคอสะพาน

28. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    เอาอีกแล้ว ถนน เมืองไทย !!!!!

29. YuS_Za

YuS_Za Member VIP

924
    17
    18
    ใจมากเพื่อน

30. I-PONG

I-PONG Member Member

415
    22
    18
    ขอบคุณมากครับ

ใครมากลางคืนไว ๆ เบรคไม่ทันลงไปแบบ 120 - 140 นี้แย่เลย

อยากน้อยก็แม็กแตก ยางบวม แล้วถ้ามากกว่านั้นล่ะ = ="

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้