คิ้วยางกระจกข้าง

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย penus4u, 29 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. penus4u

penus4u New Member Member

7
    0
    0
    EK6 เดิมๆ คิ้วกระจกข้าง 4 บาน มีโครเมียร แต่ EK9 (lev) เดิมๆ คิ้วกระจกข้างมีโครเมียรหรือป่าวคับ ผู้รู้บอกหน่อย อยากได้คิ้วกระจกข้างแบบดำสนิทคับ

2. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ek9 ใส่กะรถเราไม่ได้ แต่ถ้าคุณหมายถึง LEV 4 ประตูบ้านเราก็คิ้วเป็นสีเลส
    ถ้าอยากได้คิ้วดำๆก็ต้องเอาของตัวนอกมาใส่ชุดละ 1000 กว่าบาท หรือ อยาก
    ประหยัดก็ติดสติกเกอร์เอาครับ เนียนดีใช่ย่อย:D

3. td3d

td3d New Member Member

289
    5
    0
    รถผมใช้ติกสติกเกอร์

ติดมาปีกว่าแล้วไม่เห็นมีปัญหาอะไรเลยคับ

4. penus4u

7
    0
    0
    ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ แล้วพอมีร้านที่จะทำคิ้วข้างบ้างป่าวคับ หรือของนอกหาได้ที่ไหนครับ

5. penus4u

7
    0
    0
    ประมาณนี้ครับ ขอยืมรูปหน่อยนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 พฤศจิกายน 2008
  6. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    เชียงกงบางนาเข้าทางบางนา-ตราดตรงไปประมาณ 500 เมตร
    ร้านที่ตัดรถ city เยอะๆ เข้าไปดูมีอยู่เกือบ 10 เส้นสับของเอาก็ได้
    เพิ่มตังเอา รีบๆนะเดี๋ยวหมด:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้