ครัชทองแดง 3 แฉก มันดียังไงอะครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย Brok_in [NO.02], 3 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Brok_in [NO.02]

Brok_in [NO.02] New Member Member

39
    0
    0
    ผมเห็นมันมีแบบ กลมๆ แล้วเป็น ก้อนทองแดงมีหลายก้อน แต่ 3 แฉก เห้นมีแค่ 3 ก้อนเองอะครับ คือมันแตกต่างกันยังไงอะครับพี่ ยังไม่กล้าซื้ออะครับ ตัดสินใจอยู่อะครับ เพราะโทรไปถามที ธีระพันครัช แบบทองแดงเป็น 3 แฉก จะมี 3 ก้อน

2. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    แบบ 3 แฉก จริงๆแล้วเค้าทำเหมือนพวกตัวนอกอะคับ ปกติผ้าครัชนอก มีรุ่นที่เป็น 3 แฉกก้อจริง แต่ตัวก้อนเค้าจะใหญ่กว่า
    ยังไงถ้ายังสนใจก้อสอบถามได้คับ เบอร์อยู่ข้างๆเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้