พ่อเลี้ยงหายไปไหนกันหมด

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย jasma_arm, 17 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    เหง พ่อเลี้ยงวินมาก้อเลยคิดถึง ว่าบรรดาเหล่าท่านเทพเหล่านี้หายไปไหนกันหมด

วางมือ???

หมดลาย???

รึว่าตอนนี้ส่งต่อไปที่ลูกศิษย์กันแล้ว???

รึว่ายังแหวกว่ายอยู่ในดงหญ้า ????

หายไปไหนกันหมดครับนี่????

น้องๆๆคิดถึงครับ

2. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    คิดถึง ๆ ด้วยคนครับ
    รุ่น เก่า ๆ หายไปเกือบหมดเลยย
    แง้ ๆๆ T_T

3. BEE-PHOTO

BEE-PHOTO New Member Member

50
    0
    0
    ตั้งแต่ขายรถไปแล้วไม่ได้เข้ามาดูเลย ทำใจไม่ได้คิดถึงคันเก่า วันก่อนซื้อหนังสือมาอ่านแล้วคิดถึงวันเก่าๆจังเลยเข้ามาทักทายเสียหน่อย อิอิ ชื่อ Bee เป็นช่างภาพครับ เอารูปอดีตรถมาอวดครับไม่รู้ป่านนี้ไปอยู่ไหนแล้ว เฮ้อ ปัจจุบัน กลายร่างเป็นจูนเรียบร้อยแล้ว คิดถึงเสียงโบว์ออฟ มาพ่นฟิ้วๆข้างๆหูจัง

4. jasma_arm

277
    1
    0
    สมกะเปงพี่บีจิงๆๆคับ

มาทีไร มีของเทพๆๆมาให้ดูทุกที

แต่ก่อนพี่โด่งก้อชอบเอาตัวแรงๆๆมาปล่อย

เดะนี่มีลูก พวกผมเลยอดอยากปากแห้งเลย

5. PipEz NeKo

PipEz NeKo New Member Member

192
    1
    0
    เอาอีกๆ ชอบมากครับพี่ :D:D:D

6. SW-20->00GT

SW-20->00GT New Member Member

142
    1
    0
    ไฟท้ายสวยจัง :rolleyes:

7. jasma_arm

277
    1
    0
    ไม่เคลีย

ท้ายรถรึท้ายคนค้าฟๆๆๆๆๆๆๆ

แต่ท้ายคนอะสุดเลยคับพี่น้อง

8. pom-wish

pom-wish New Member VIP

374
    6
    0
    เห็นด้วยทุกประการครับ

9. karuna

karuna New Member Member

3
    0
    0
    ป๋ากัลช์ยังอยู่แต่เด้วนี้ที่ทำงานบล้อคไม่ให้เข้าเวปนี้แล้วไม่มีเนทที่บ้านด้วย

10. SW-20->00GT

SW-20->00GT New Member Member

142
    1
    0
    คิดถึงป๋ากัลป์เถิด มีตล่าสุดautobacsไม่ชวนน้อยใจๆ เเต่ตอนนั้นที่มีตสวนลุมไนท์ผมบอกตรงๆว่าไม่ประทับใจ เพราะเรียกเรามาโชว์รถ เเต่เจ้าของรถยังไม่มีให้เเม้เเต่ที่นั่งคุยกัน งุงิงุงิ... <-----เลียนเเบบพี่ทัต555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้